Q.10 [XS ngày 20/8] Cuối tuần vui vẻ cùng em 25

Lượt xem: 1,198

Minh Kun Kun

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
16/3/22
Chủ đề
38
373
132
2 ₿
Tình hình là mới đi hôm đầu tuần, giữa tuần lại trúng even cơ sở quen thuộc (PA) vừa vui vừa buồn vì hơi mệt chút… Thôi cũng cố gắng nhắn tin để book trước. Đang phân vân ko biết chọn bé nào vì mấy số bên đây cũng đi gần hết rồi hehe… lướt lướt ipad nên chọn 25 luôn ( hình chụp trang phục tây nguyên nên cũng khoái khoái ) nên mod thêm trang phục này để thay đổi cảm giác chút hehe…

Lên phòng lần này là vip4, vào xông hơi chút thì em cũng vào. Dáng em tầm 1m65, có da có thịt chút nhưng vẫn ổn, nói chuyện nhỏ nhẹ dễ thương, có chút e ngại hơi mắc cỡ. Ngồi nói chuyện em cũng lau khô người kèm theo vài chiêu khích thích.

Vào bồn tắm, em kì cọ rất kĩ nên khá ổn phần này. Tiếp theo là màng đi lưỡi tê tái, em này có thế bj rất độc nên cũng xin thua ngay trong bồn.

Lên giường nằm nghỉ, em cũng đấm bóp luôn, phần khá Ok cảm thấy khoẻ phục hồi lại sức nhưng ko tiếp suất 2, nên bỏ luôn màn đi thái. Nằm tám chuyện một chút rồi tắm rửa lại ra về.
Xin đánh giá buổi gặp em 25 là 8/10
Cảm ơn nhà tài trợ.
Tic = even. Tip = Tic

• Like
Điểm cảm xúc: HTThichDuThu

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
P.A xin cám ơn quý anh đã ghé thăm cơ sở và rất vui vì quý anh đã có những trải nghiệm hài lòng ạ !