Q.10 [XSOL 11/6] Cạn tinh với em 08

Lượt xem: 1,771

Yamaham

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
13/12/18
Chủ đề
40
702
188
43
0 ₿
Martha
Vòng quay may mắn mình trúng được 1 vé free onsen tại đây, 1 ngày đẹp trời xin nghỉ 1 buổi trưa, vậy là dt book liền em 08, một cô bé đã từng đi và muốn quay lại gặp em thêm 1 lần

U như kỹ, đến nơi làm các thủ tục, em tiếp tân rất xinh, lòng mình lại xao xuyến

Lên nhận phòng và gửi em phục vụ 1 ít cafe, xông hơi cho khỏe chuẩn bị chiến hết với em, không đợi lâu thì em bước vào phòng, do đã quen biết nhau nên sau phần chào hỏi là em lau mình cho khô mồ hơi, tuột quần ra và kiểm tra em trai mình hôm nay khỏe không để chiến đấu, sau phần “chào hỏi “ thì hai đứa vào bồn tắm, trong lúc tắm thì em tranh thủ bj thằng em kết hợp bò trườn để “hai bạn nhỏ” cọ xát vào nhau, làm mình xém out lúc này nên phải stop ngay, kéo nhau lên giường

Massage khỏe: em làm rất tuyệt 9đ

Massage mệt: kỹ thuật nuru bò trườn của em hôm nay quá tuyệt, cảm giác sướng hơn lần gặp trước, không biết có phải đã quen nhau nên em cũng làm có phần cảm xúc nhiều hơn. Cặp ngực em là hàng real nên cảm giác khi em cọ vào mình cảm nhận được da thịt của em, cùng với việc em mút tai làm mình nứng nhiều hơn, em lật người quay lại tiếp tục dùng bò trườn, cảm giác hai đầu vú của em đang săn cứng lên, mình nói em quay kiểu 69, em bắt đầu hj và bj, mình tranh thủ khám phá cô bé, sạch sẽ gọn gàng, vậy là mình liếm nhẹ vào cô bé, cảm giác em cũng đang hoà nhịp theo, và em liên tục bj còn mình thì húp lẫu, sau gần 10 phút mình cũng out cia cùng em, em nói sao nhiều nước vậy hehe. Hai anh em đi tắm, nằm ôm nhau 1 chút rồi cũng phải chia tay nhau. Hẹn em thêm lần nữa

Tíc: vé thưởng XSON
Tip: 1 chai
Phục vụ cafe

Cảm ơn mod @John Wick@massage P.A Relax đã tài trợ cho anh em có cờ hội trải nghiệm

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
ngon dữ ah :sprite-40::sprite-40:

• Like
Điểm cảm xúc: Minh Châu

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
chúc mừng bác nè, ngon cơm

• Like
Điểm cảm xúc: Minh Châu

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
cảm ơn anh trai đã tin tưởng và ghé trải nghiệm dịch vụ, gặp được nàng ưng ý
Gọi 0938191226 để được hỗ trợ tốt nhất cho lần sau
Massage PA RELAX đang tài trợ buổi OFFLINE 10 NĂM CONGDONGMASSAGE, không biết Anh có đăng ký tham gia chưa ạ, a đăng ký ra giao lưu cùng các anh em ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Yamaham