Q.10 ( XSOL 13/08 ) Phong ba bão táp đâu bằng pé 38 Tiền Giang

Lượt xem: 939

Mr. Heo

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
29/4/20
Chủ đề
27
618
92
0 ₿
Ngay đầu giờ chiều đã nhắn tin cho cơ sở để hẹn giờ tới, chuông tan ca vừa reo liền chạy một mạch ra lấy xe, thấy một bầu trời tối tâm, chả lẻ giờ không đi, nỡ hẹn rồi, đã hẹn thì phải đi thôi, mưa mà như trút nước, không còn thấy đường mà chạy, được cái trời không phụ long người được chút bớt mưa cũng tới nơi được như giờ hẹn.

Sau khi làm xong thủ tục thì được dẫn lên phòng, tranh thủ xông hơi một chút. Được tầm 5p thì mình bước ra thấy em ngồi đợi từ khi nào, mình ngồi nghỉ ngơi chút, em đi tới ngồi lên đùi mình,

“ TIN TIN “ điện thoại báo có thông báo mới, có một trận đấu sắp diễn ra, tranh thủ thời gian nghỉ ngơi cầy xong trận game đó, TAY MÌNH THÌ BẬN CHƠI GAME, TAY EM THÌ BẬN VUỐT VÊ EM MÌNH. Chịu không nổi liền bỏ dỡ trận game mà vô tắm với em, Em vệ sinh rất kỹ từ trên xuống dưới. Xong bất chợt em ngậm lấy thèn em, đầu lưỡi em vuốt lên vuốt xuống, xong em lại ngậm nước nóng rồi ngậm em mình, làn nước ấm dó làm đam mê vô cúng, em lại làm chiêu bánh mì kẹp thịt xém chịu không nổi thì em ngưng lại. Dìu ra ngoài bồn lao khô cho mình.

Màn massage Khỏe thì lướt qua cho nhanh, em lấy đôi bồng đào lướt trren lưng kết hợp với đi đường lưỡi từ tai xuống dưới, đang mân mê thì em kêu mình chổng mông lên, lúc đó chỉ biết làm theo, em triển khai màn BJ ngược. đá trứng cút từ phía sau. Xong em kêu mình quỳ lên, cũng làm theo nhưng cậu học trò nghe lời cô giáo, xong em ra phía trước đi đường lưỡi từ trên xuống, xong em đứng dậy, hai quả bưởi ngang tầm mắt, em ấn hai quả bưởi vô mặt mình, mình chỉ biết lấy mặt ra hứng, một bên tay thì chăm sóc một quả, tay còn lại khám phá hang sâu, còn miệng thì cắn trái bưởi còn lại.

Sau đó em kêu mình nằm xuống bắt đàu màn Nauru, em đổ tinh dầu lên người, kết hợp đường lưỡi + vòng 1 trườn khắp thân mình, xong em lấy vòng 4 trườn từ hai đùi, đặt biệt là trườn lên thèn em, cái cảm giác nhột nhột bứt rứt trong lòng. Xong em lại tieeos tục chiêu bánh mì kẹp xúc xích, rồi em ngậm lấy thèn em, đi đường lưỡi điêu luyện, mình chổng mông vô mặt mình, thế là bắt đầu 69, được một hồi thì mình cũng đầu hàng em, sau khi out xong, em cong ngậm thèn em để hút hết đến giọt cuối cùng.

Sau đó em massage đầu cho mình, vừa massage bằng tay vừa massage bằng cập ngực, lầu đầu mới thấy skill này. Sau đó 2 anh em tắm lại và chào tạm biệt em ra về.

Hẹn em khi khác nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx, Piii and Cung Thủ

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
bác heo số hưởng =))

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,639
30 ₿
đủ bài đủ món phê nha

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
chúc mừng anh @Mr. Heo may mắn trúng được quà event Xổ Số Online, cảm ơn anh đã đến trải nghiệm và có buổi ngất nây con gà tây cùng bé
Hẹn gặp lại anh lần sau