Q.10 [XSOL 22/6] Xổ số cùng DDCN 21

Lượt xem: 659

Minh Kun Kun

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
16/3/22
Chủ đề
38
373
132
2 ₿
Buổi chiều thứ 6 thấy buồn buồn vì có sẵn cái code xổ số nên nhắn tin lễ tân book lịch, đang đi thì trời mưa đành đội áo mưa đi luôn. Đến nơi gặp bé lễ tân dễ thương nên cũng thấy hết lạnh luôn. Xem ipad thấy 21 mặt kiểu ddcn nên chọn luôn. Ngồi uống bò húc đợi lên phòng.

Lên phòng Vip* quên luôn ko số mấy, cái phòng bạ chà bứ có cái bồn bự chà bá, tranh thủ vào xông cho nóng. Xông tầm 10p thì em cũng vào, dáng người nho nhỏ, nhưng ko đúng gu của mình nên xin phép bỏ qua đánh giá về body của em.

Xông hơi xong bước ra ngoài ngồi cho em lau người khô để chuẩn bị đi tắm, em nắm tay dắt vào bồn ( vào đây chết vs em ) ngoài trời đang mưa trong bồn thì em nó tập bơi, lặn hụp từ trên xuống dưới, kèm theo vài đường lưỡi làm mình cũng ko chịu nỗi nên kêu em lên giường.

Mát khoẻ thì đấm bóp rất có lực, thêm màn đi lưng, đá nóng cũng chà từ chân tới lưng, xui tan bao mệt mõi. Em cũng thích nói chuyện kiểu nhoi nhoi á.

Mát mệt thì em dùng vòng 1 chà từ chân lên cổ, tiếp đó là hun với màng đi lưỡi làm nỗi cả gai óc, chưa dừng lại em còn chà nuru, 69 kết hợp vs âm thanh gây kích thích cuối cùng anh vẫn là người thua cuộc. Nằm nghĩ một chút rồi tắm lại sạch sẽ ra về.

Hơi buồn vì ko đúng gu của mình nhưng em nó cũng hoàn thành nhiệm vụ tốt đẹp.
Tic xổ số + Tip 1000k
Xin cảm ơn nhà tài trợ.

• Like
Điểm cảm xúc: Uchiha Itachi and Dr.MartinL

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004