Thủ Đức Xuống xác mất xác cùng 06 Anh Thơ

Lượt xem: 2,093

PUBG

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
19
99
98
0 ₿
Cũng lâu rồi mình không đi massage hôm trước đc thằng bạn rủ đi lại còn đc bao nữa nên ngu gì mà không đi
Chạy qua vừa vào quầy thì có lễ tân đón tiếp mình và thằng bạn tư vấn chọn hình chọn vé các kiểu chọn 1 hồi mình chọn số 06 bạn mình đi số 02 và 2 thằng quyết định tắm cho nó mát.
Đc bạn nhân viên dẫn 2 thằng lên phòng...vô phòng thay đồ rồi xông hơi tầm 10p mình ra thì đã thấy bé nằm đợi sẵn từ bao giờ...e chào mình rồi kêu ngồi nghỉ 1 lát rồi tắm...trong lúc ngồi đợi thì cả 2 nc với nhau nhưng tay chân bé không hề để mình yên Kkk bé nói chuyện rất mặn mà thẹn thùng, bé thuộc dạng dâm ngầm lắm nha anh em

:cuteonion7::cuteonion7::cuteonion7:
Nc đc 1 hồi thì e kêu qua e tắm cho a nha... E cởi đồ ra lúc này mới thấy đc hết body e...e thuộc kiểu có da có thịt nhưng nhìn cũng cưng gương mặt thì kiểu dâm dâm. Vô bồn thì e vừa tắm vừa trườn thái bj nhẹ rồi cho mình đứng lên e bj từ sau lên trước rất tê nha mấy bác Kkk làm đc 1 lúc với các kiểu ngồi nằm đứng thì mình cũng đã out phát đầu tiên bắn tung tóe.

Ra giường: khỏe thì e làm cũng rất tốt đủ lực đủ bài luôn từ bẻ lưng căng cơ chườm đá và túi thảo dược ... Phê nhất là phần massage đầu. Tiếp tục màn 2 cảnh 1, e kêu mình nằm úp lại rồi đổ dầu lên người rồi tiếp tục trườn ngực rồi kế đến trườn mông, Kkk e típ tục dùng lưỡi đi hết người mình rồi xuống tới ngã 3 nó tê tái hết các bác ạ.... e kêu mình nằm ngửa lại cũng những động tác như lúc nằm úp nhưng này e dùng cô bé cạ nhẹ nhẹ vào thằng nhỏ ôi thần ơi mình thì yếu mà cạ vậy xíu nữa là out lần 2 rồi e lướt vài vòng rồi cuối xuống hun ngược lên thằng nhỏ e ngậm nước gì hun mình mà nó the nó tê chịu không nổi...e bj liếm bi các kiểu kèm theo tiếng rên nhẹ nhẹ rồi e quay lại hỏi mình a có muốn 69 k... Mình nói không... tay mình thì sờ nhẹ vào cô bé kích thích 1 xíu chưa tầm 10p thì mình out luôn
Xong xuôi e lau người sơ lại cho mình rồi xin phép đi vệ sinh

:cuteonion6::cuteonion6::cuteonion6:
Ngồi nc với e 1 lúc thì mình tắm lại và đi về...
Đánh giá riêng thì bé 06 vui vẻ nhiệt tình hơi nhây gương mặt kiểu dâm ngầm, dáng người có da thịt ae nào thích gu vậy thì gặp e nó

KTV 06: em nói cao 1m64, cũng thuộc dạng cao đấy, da trắng
V1 vừa tay
V2 eo thon
V3 to tròn, săn chắc êm
V4 cũng ướt át

Tic 800K còn 400K camapro
Tip bằng vé gốc

sa ngộ tịnh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/12/23
Chủ đề
1
29
12
0 ₿
mới trải nghiệm bé này hôm qua , vừa thơm vừa ngọt nước , đáng để trải nghiệm nha anh em

tú có gai

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
77
20
0 ₿
em này thì nhiệt tình khỏi bàn , kĩ thuật cũng oke , anh em thử trải nghiệm đi , hết nước chấm