Q.10 yêu em từ cái nhìn đầu tiên 512PA

Lượt xem: 554

Cọt Bé Nhỏ

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
8/12/20
Chủ đề
23
62
56
0 ₿
Làm thủ tục check in tại lễ tân, nhanh gọn lẹ
Mình vào xông hơi được tầm 5p là bé đã vào phòng rồi
Phải nói bé 512 nhìn xinh và cưng lắm, bé đứng đợi mình ra mà còn pha trò làm mình thấy cũng thú vị

Bé lau khô cho mình chút rồi thỏ thẻ vô tai : mình tắm nha anh, nghe xong câu này đảm bảo ông nào cũng nứng cho coi. Bé từ từ cởi áo và váy chỉ còn lại tấm thân trắng ngọc ngà, da mát mịn, ngực to mông cũng to….
Đập vào mặt mình là cặp bưỡi da xanh tươi ngon đúng điệu, tội gì ko thưởng thức
Bé tắm mình rất là kích thích nha , cặp ngực cạ trước cạ sau làm rất là hưng phấn , rồi cũng trao nhau những nụ hôn mãnh liệt như người tình lâu lắm mới được gặp nhau
Bé kì cọ sạch sẽ cho mình rồi đột nhiên bé bóp cổ thằng em rồi bắt đầu BJ tới tấp. Ôi chao cảm giác đê mê quá chừng . Mình mém out trong bồn luôn . Bé kêu mình bước ra , lau khô người rồi kêu mình qua giường nằm sấp anh nhé
Bé làm mass khỏe cũng ok nhưng mình ko còn quan tâm đến nữa rồi
Đến màn thái , do v1 của bé quá hấp đẫn , đi thái rất là phê , từ dưới lên trên , từ trên xuống dưới + thêm âm thanh JAV làm thằng em mình lại căng cứng mà cứng ngắt luôn
Bé bj phải nói rất điêu luyện luôn nha , cảm giác rất đã, đi tới đâu, tê tái đến đó
Bé chia sẻ thêm với mình là em rất thích âu yếm , vờn qua vờn lại , liếm lỗ tai, Nghe đến đây chắc mí bác cũng rạo rực lắm phải hem nà, đừng có mà trốn vô toilet nha, kakaka

Bé nói anh nằm ngửa lại đi , em lại được chiêm ngưỡng cặp cam lai tươi ngon, bé tiếp tục đi thái và tấn công thằng em mình . bé đá bi , liếm cột liên tục , mình rất khoái như vậy, bé BJ nhiệt tình, nhẹ nhàng nhưng không hối thúc, tầm 5-10p rồi em out trong sung sướng , trong lúc out bé liếm ti mãnh liệt là tăng thêm phần khoái cảm

Xong xuôi bé lấy trái cây đút cho mình ăn , rồi 8 chuyện với nhau , trong lúc tám thì bé mát xa đầu , bóp tay cho mình
Chia tay bé , bé nũng nịu hẹn gặp mình vào dịp khác ^^
Thiệt hại: 1 chai 8

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
dạ mừng anh đã có trãi nghiệm tuyệt vời cùng pé 512.. PA cảm ơn anh đã ghé thăm và ủng hộ, rất mong được đón tiếp và phục vụ anh nhiều lần hơn nữa.. chúc anh nhiều sức khoẻ, cuối tuần vui vẻ ạ :cuteonion41:

lucky phan

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
3
100
41
0 ₿
uầy em 512 này ngon thế dú vs đít đều to hết mê quá đi