Q.10 01 liều thuốc chống nắng cực

Lượt xem: 737

jonny tran

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
9
54
67
0 ₿
Đang ngồi làm việc tự nhiên nắng cực, kkkk cảm thấy trong người không ổn nên đành xách xe đến đảo hawaii tìm người giúp đỡ.
Đến nơi làm thủ tục các thứ rồi đc dắt lên phòng , vừa vô xông hơi ngồi xuống là thấy bé vô rồi , mình ngồi tiếp luôn vì cũng muốn xông hơi để bé ở ngoài chuẩn bị nước nôi này nọ. Khi mình bước ra bé cũng rất nhiệt tình lại gần lau người cho mình rồi còn mời mình ra ghế ngồi nghỉ mệt rất chu đáo . Lên ghế bé còn thăm hỏi thằng em của mình nữa , thọt tay vô quần bóp bóp rất nghịch ngợm. xong rồi cũng vô bồn với bé
vào bồn bé vừa tắm vừa thể hiện kĩ thuật đỉnh cao onsen của bé , mình chỉ việc nằm hưởng thụ, v1 tuy ko to như bưởi nhưng lại làm mình có cảm giác vô cùng, rồi còn màn chà chà v4 độc đáo nữa, suýt out ngay trong bồn với tuyệt chiêu này hên mà giữ lại kịp , thấy không ổn rồi kêu bé ra giường làm tiếp
Massage khỏe: bé làm cũng ổn thôi nhưng mình không thấy phê lắm , chắc tại bình thường chơi thể thao cũng nhìu nên da thịt hơi cứng .
Massage mệt: màn đi Thái của bé làm mình ấn tượng ko nhờ, rất nhiều cảm giác khi núi đồi va nhau còn đường lưỡi đi tới đâu thì phê pha đến đó, lật lại thì cả 2 cùng mần nhau nhiệt tình , bú liếp v4 của nhau như cặp tình nhân , cuối cùng mình cũng không chịu nổi nữa xả đạn tung tóe.
tổng kết
Face: nhìn rất cute, cười rất duyên mà còn mang nét dâm dâm
V1 cam thôi nhưng rất chắc
V2 eo ót ngon lành cành đào
V3 doggy bao phê
V4 nước nôi lên láng
Thiệt hại: Tic 450
Tip như thị trường
bé mang số báo danh 01