Q.10 01 vì em là số 1

Lượt xem: 814

Silversix

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/2/23
Chủ đề
1
6
0
TPHCM
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Hôm nay đi làm mệt nên chạy qua bên PA để thư giãn Onsen với bé 79 (mình thích mấy bé có hình xăm) Mà tiếc là em nó bận rồi nên chọn số khác, thấy hình 01 với đôi cánh thiên thần ngộ ngộ nên chọn xem. Chiều thứ 6 thì đông mà vẫn được lên phòng liền, PA không bao h bắt chờ lâu nên mình thấy rất hài lòng.

Chỉ có điều lên phòng thì em 01 tới... quá nhanh! Chưa kịp đặt đồ xuống là bé đã vào, mình và bé nhìn nhau như nhộng. Sau đó cởi đồ xông hơi rồi khi mình bước ra thì chu-choa, viên ngọc trắng với bộ bikini đen mỏng và hình xăm trên lưng làm mình kích thích. Nói chuyện một tăng tìm hiểu rồi vào bồn thì em ấy trổ tài lưỡi với tiếng rên điêu luyện, mình mém bắn luôn mà hên kiềm chế được. Khi lên giường thì hai tay mình như mèo vờn vờn trái bưởi trước mặt mà có vẻ bé hơi nhạy cảm nên không làm quá, trong lúc nói chuyện thì thấy bé toát lên vẻ lạnh lạnh, nên cái này tùy gu mỗi người, mình không ghét~

Sau đó bé massage đá nóng với bóp vai, lưng thì đãaaaaaa nên ai chú tâm màn massage thì chắc sẽ thích. Tới khúc cuối cùng thì lần nữa bé làm mình rất
phê với đường lưỡi, mà lát sau bé chuyển qua hj rồi finish mình luôn thì hơi hụt hẫng :2onion16:
Khi tắm lại còn giờ nên mình ngồi chat với bé thì mới biết đây là ngày đầu ở PA nên chắc còn ngại ngại.

Tổng thể bé 01
Body: 9/10
Skill: 8/10
Bé có thể hơi lạnh lùng nhưng bảo đảm kỹ năng điêu luyện

Tổng
tic: 450k (có campro)
tip: 900k

Này bài đầu tiên mình review có thể hơi xơ xài các bác thông cảm, chủ yếu là để cho người mới nào tìm cơ sở Massage quy tính và an toàn thì nên tới PA.
Mình bốc được voucher 300k từ cây lì xì mà mình xài campro nên không cần nên nếu bác nào gần q10 và muốn đi thử PA thì nhắn mình cho nhé

Tịch Tình Tang

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
5/5/22
Chủ đề
7
36
18
0 ₿
bé không bj hả bác, hay là do bác mau ra vậy
Nói chung đọc xong bài viết, ko biết bác khen hay chê

DTNBtimem

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
14/6/17
Chủ đề
14
477
104
26
0 ₿
Vocher hạn dùng bao lâu vậy bác. để tui để dành , giờ vẫn trung thành cá mập rồ giảm 50%

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Silversix đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro. Camapro xác nhận cơ sở P.A Relax đã nhập code anh mà anh @Silversix đã sử dụng vào hệ thống, chúc mừng anh đã được cộng 5đ vào phần tích điểm cá nhân trên app camapro ạ.

Silversix

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/2/23
Chủ đề
1
6
0
TPHCM
0 ₿
Haha sorry tại thấy em nó ngày đầu làm nên sợ chê quá quản lý la, lúc cuối là em nó bj phê lắm nhưng gần ra thì lại chuyển sang hj nên hơi tụt mood ấy mà

Voucher này tới hết tháng 2 à, mà huynh có cá mập rồi nên chắc không cần lấy