Event T3 Q.1 02 Dubai Luxury sướng với sự khác biệt.

Lượt xem: 1,315

Linh xe ôm

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
25
443
132
53
5 ₿
DGXOZI
Trong lúc chờ đợi anh em @L.O.X , @MrxXx , @Thần Rùa thống nhất để cùng tham gia event theo mảng nào thì Linh cũng tranh thủ làm vé đi dubai, lần này thì đúng theo bài lấy code, chụp 2 tấm hình. Nó dễ quên gì đâu.

Một địa điểm tập kết quen thuộc Khè Nam Quốc Can lai rai, lên nhạc ngắm gái hok có gác tay và 10 lần như một CHÁN. Phải chi kiếm được con ghệ đi thì hay biết mấy, toàn mấy đực rựa đi không chả làm được gì, mỗi tội ăn nhiều uống nhiều cho đầy bụng. Sau khi sương sương xong Linh chọn dubai làm bãi đáp lần này vào tự nhiên thấy hình bé 02 có một nét gì rất tây tây, nay bỏ gu loli đi chuyển gu tây xem thế nào, mà tây thì phải chọn cái phòng nó bạo lực tý , chốt bdsm . Sẳn tiện quẹt thẻ luôn 2tr5 được 2 tiếng sung sướng cùng 1 em thư giản vô cực. qc là thế đấy chứ dùng sao hết ehee
Sau tầm 10ph được đưa lên tuốt lầu 6 , có thang máy nên ok. Bước vào phòng, pv vừa giới thiệu đồ đạc xong chúc vui vẻ gì gì đó bước ra, lập tức móc điện thoại chụp liền 2 phát . Xong nhiệm vụ.bắn hình qua zalo lưu lại để xóa trên máy cho chắc keke

Phần một : Khởi động cùng gym mơ. Chất. một cái nhìn bé khi vừa bước vào tạo cho Linh một cảm giác cực kỳ cuốn, với căn phòng đang đầy kích thích , một cô bé với làn da nâu rất khỏe mạnh theo phong cách Tây bước vào. Như một viên ngọc mà dubai giấu đi để cho khách tự mò mẫm tìm cảm giác. Bé lại chào hỏi rồi sà vào lòng cỡi từng nút áo trên người, ta nói còn sướng hơn đi karaoke nữa chứ, thoải mái sờ mó mà còn được em phục vụ luôn. Từng chiếc áo cái quần được em lột ra, mán lên cẩn thận xong em lại ngồi vào lòng L mà ôm lấy , mặt chỉ biết úp vào vú thôi chứ làm gì nữa, thơm phức , tỉnh bia luôn chứ . Qua nói chuyện hồi cả hai trao đổi về cảm giác lên đỉnh khá là hợp nhau, giờ thực hành nào.
Em lấy đôi dép cho L mang rồi đi chỉ mấy bước thôi đã vào bồn lúc này thấy em như một cô hầu gái đáng yêu . Bước vào em hỏi nước vừa đủ ấm chưa rồi anh gội đầu không, cách quan tâm em làm mà L đã thấy hài lòng rồi .

Tăm sạch , rất kỹ giống như bao lần đi massage thư giản , khâu này phải kỹ nhất, rồi bắt đầu tận hưởng, nằm ngã ra thành bồn, em bắt đầu biến thành một cô thư ký zamdang, vuốt ve thằng nhóc sau đó từ từ tiến lên vuốt ve cặp ngực em như đang tự kích thích mình và nhắc L phải bắt đầu đi chứ, hiểu ý 2 tay bóp lấy cặp vú em xoa xoa như đang xem - xờ rồi vòng tay ra sau ôm ghì em vào, bóp lấy cặp mông em , em bắt đầu trườn phối hợp với chiếc lưỡi đi từng tý từng tý đến khắp hang cùng ngõ hẽm. Em làm rất chăm chỉ, L chỉ biết bóp vú như một thói quen và sau hồi em xoay lại để L khám phá cô bé của em , chỉ phải nói nước nôi đâu mà đã thế này.âm thanh vang vọng làm L phải thất thủ shot đầu . Nhờ vậy cũng tỉnh táo hơn .
Vào lồng. Lồng này cũng có gương trên trần hấp dẫn à, em đấm bóp các thứ lướt qua phần khỏe đi, 7 điểm

Phấn thư giản 2, từ cái cảm giác quần trong bồn giờ thêm nhìn lên gương thấy cái thân hình em ta nói se....xyyyy qua 1 luôn cảm giác thích nhất kéo em ra ghế để em bj ngoài ghế, xong đến cạnh giường, cằm ra giường, em chiều theo các thế , em như một đứa trẻ nghiện kem, cứ theo mọi chỗ và đến lúc 69 với em ngay giường thì mọi cảm xúc bùng cháy dữ dội, out phát em vắt sạch sành sanh . Nằm nghỉ ôm em em một hồi em vừa hôn vừa khiều khiều, công nhật em sung thiệt. mà bia rựu nhập quá nên kg lên nổi, thôi lâu qua hem húp lẫu tranh thủ húp em thêm hồi coi lên nổi không đúng như dự báo húp em mà được em kích lên nữa nó lên thêm chậm nữa , mà lên tý lại xìu do bé yêu gọi hichic hem là chết được phát nữa rồi.
Tranh thủ tắm rữa , em tắm lại cho L rất kỹ, xong đi về tỉnh táo qua gặp bé yêu.

7581ad12cf2a12744b3b24.jpg f936701d1125cc7b953422.jpg