Bình Tân 02 - Khi em là nàng thơ của anh

Lượt xem: 978

Kirimaru

Trung Uý
Bé Thích Massage
20/8/22
Chủ đề
27
78
41
0 ₿
Gặp lại em vào ngày cuối tuần của tháng 10, nụ cười em vẫn xinh như lần đầu anh gặp em, vẫn mái tóc dài đầy thướt tha mà bác nào nói nhìn em để tóc như Cô Long vậy. Em ôm chầm lấy anh và trao cho anh những nụ hôn ngọt ngào. Anh là người rất để ý những hành động nhỏ của KTV, và gặp em lần này, dường như em đã tự "nâng cấp" kĩ thuật và hành động của mình lên cảnh giới của Massage.

Em nhẹ nhàng cởi quần áo của anh và gấp gọn vào tủ. Em dắt anh vào bồn và cùng ngồi với anh trong bồn. Do body anh thuộc tạng người to con, nhưng em vẫn khéo léo để anh có thể thưởng thức những gì tuyệt vời nhất khi 2 đứa ở trong bồn. Từng nhịp môi của em, từng hành động tay của em làm xúc cảm anh lên tới dâng trào và tất nhiên anh không thể kìm được "dòng núi lửa" đã được em mơn trớn.

Em dịu dàng dắt anh ra khỏi bồn và dặn anh "anh ra cẩn thận, nền nhà hơi ướt á". 1 câu nói mà làm anh cảm thấy sự quan tâm của 1 KTV với khách hàng. Em búi tóc gòn gàng và đưa anh vào thế giới của sự "khỏe khoắn". Em là đỉnh của chóp trong massage khỏe, những bài massage khỏe của em đúng chất trong 1 SPA lành mạnh. Thật sự khỏe và thư giãn gân cốt. Em còn biết bắt chuyện với khách trong lúc thao tác để làm không khí trong phòng luôn là những tiếng cười.

Sau khi hoàn thành bài massage khỏe, em nằm kế anh và nâng niu anh như 1 người tình, 1 người bạn trai. Em rất biết cách nuông chiều tình cảm để làm vực dậy thằng em của anh. Thấy vậy, em chuyển sang chế độ của 1 phiên bản khác, phiên bản ddcn, em quằng mình với thằng em, nghịch ngợm nó làm nó cứ trong giai đoạn "sướng" không thôi. Những kĩ thuật của em bắt đầu được thực hiện, nhẹ nhàng đưa anh vào khoái cảm của cảm xúc. Và anh lại ọc sữa ra trong miệng em, em không bỏ ra ngay mà vắt cạn đến hết giọt cuối cùng rồi mới từ từ tha cho thằng em của anh. Em ngậm sữa và nhìn anh cười chúm chím làm anh ngại thật sự. Em chạy thật nhanh ra bồn để xúc miệng và lại chạy thật nhanh về phía anh để nằm kế và ôm anh. Em quá tuyệt vời !

02, anh gặp em không biết bao nhiều lần nhưng cảm xúc mỗi lần gặp em cứ như lần đầu, luôn tạo anh những bất ngờ và những cảm xúc mới để anh luôn quyến luyến tới em. Trên đường chạy xe về, mùi nước hoa của em vẫn còn phảng phất trên mũi anh càng làm nỗi nhớ thêm nhiều vơi.

P/S: khen 02 cũng không quên khen thái độ phục vụ của các em lễ tân ở đây, lịch sự và nhã nhặn, nhất là em Vũ, ở bài trước mình có đánh giá em này về thái độ, lần này mình khen em Vũ về sự quan tâm của khách hàng, chỉ 1 lần nói chuyện với mình, em biết được mình cần gì và thói quen mình như thế nào để phục vụ mình chu đáo. Một điểm cộng lớn cho em.

Cám ơn em - 02 và Ruby luôn mang lại cho mình những xúc cảm tuyệt nhất khi đến.​

cuonghoib6

Đại Uý
Cao Thủ Massage
9/1/19
Chủ đề
42
1,231
244
TPHCM
0 ₿
Tao là thằng nói giống Cô Long đây, Có giống không? Chắc là không giống đâu kkk.

• Haha
Điểm cảm xúc: Kirimaru

cuonghoib6

Đại Uý
Cao Thủ Massage
9/1/19
Chủ đề
42
1,231
244
TPHCM
0 ₿
Tao là thằng nói giống Cô Long đây, Có giống không? Chắc là không giông
Chúc mừng bạn

• Love
Điểm cảm xúc: Kirimaru

Massage Samdi Bình Tân

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/9/22
Chủ đề
39
208
133
0 ₿
Ruby chân thành cảm ơn Anh trai đã tin tưởng và ủng hộ cs… Đặc biệt cảm ơn anh đã có những chia sẻ góp ý để Ruby ngày càng hoàn thiện hơn.
Chúc Anh nhiều Sk và thành công!