Q.10 Camapro 02 P.A người gì đâu đáng iu thế

Lượt xem: 1,648

daredevil

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/2/23
Chủ đề
4
37
17
HCM
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Mình đi cũng được cả tuần rồi giờ mới rỗi rỗi ngồi viết cái bài này. Mà thiệt sự mà nói trải nghiệm lần này của mình nó khá đặc biệt, nên cũng có lúc lượng lự không muốn viết. Nhưng mà thôi ráng viết lấy KPI để được giao điệp vụ :2onion2:

P.A Relax thì gần xịt nhà mình luôn. Hôm đó ngày CN, đi chơi trên Tao Đàn dìa kiểu gì cũng sẽ đi ngang qua Sư Vạn Hạnh nên trưa hôm đó nhắn tin book ngay và luôn. PV qua *** cho xem hình các ktv trực thì băn khoăn 02 với 24. 02 thì trẻ 24 thì có kinh nghiệm hơn. Mình thấy cái nào mình cũng cần nên lấy 2 tay tự oản tù tì xem chọn số nào. Thế rồi mình chốt 02 với vé onsen1. Nhờ có Camapro mà giá vé giảm 50% xin chân thành đa tạ.

Đi chơi cũng tranh thủ về sợ kẹt xe, lòng thì sợ trễ, ai dè đến sớm hơn 30p so với lịch đặt. Lên phòng em vừa xông, chán quá thì ra hít đất rồi squat mấy phát rồi lại vào xông được tận mấy set thì mới thấy bé vào.

Bé bảo là mình tới sớm quá bé đang ăn. Mình bảo thôi thì đói cứ ăn đi cho có sức mà bé thì thấy cũng lỡ cỡ rồi nên thôi. Mình với bé ngồi trên giường 8 với nhau đủ thứ chuyện trên đời mình quên bà nó là phải vào đây mát xa luôn :cuteonion50:

Bé từ từ cởi bộ đồ ren ngủ ra, thì phải nói thật với các bác là cái body "có một 02" luôn ấy. Nom bé cũng nhỏ con mà công thủ đầy đủ cả em trố mắt ra nhìn bấc giác mở mồm ra khen một cách vô thức. Trong lúc tắm thì bé dẫn dắt hết em cũng tiện tay kiểm bưởi với đào của bé. Bé chọc tay để yên đó chừng nào lên giường mới được đụng. Mà thiệt sự chứ em vẫn thích nói chuyện hơn nên cả hai vừa tắm vừa tám tía lia. Đến lúc bé vờn thằng nhỏ của mình rồi chuẩn bị BJ thì bé phải dặn em là giờ tập trung nè =)) :cuteonion42: Bé làm phê lắm nên mình tạm thời tắt đài được một tí. Em hỏi bé là có gộiđầu không, bé bảo cuối giờ mới gội không tí lên giường đầu ướt dễ bệnh. Người gì đâu mà chu đáo quá trời. Em ước người yêu cũ của em nó chu đáo và bj giỏi được 1/10 bé 02 thì số em đỡ khổ.

Tắm xong lên giường thì tại đây bọn em bắt đầu một màn BDSM bằng mõm. Mình bảo bé 02 là "giờ anh là của em muốn làm gì em làm. Càng đau anh càng thích." Thế là bé kêu em lật thế nào em lật thế đó. Bé đấm bóp em cũng có lực. Cái bé đi kiến bò, em quay lưng lại nói không giống kiến cho lắm. Thì bé bảo giống con nhện đó. Cái em la lên yêu quái nhền nhện. Cứu tôi với :cuteonion52:. Cái hồi sau bé lấy móng tay bấm vào lưng mình cho mình đau chơi. Rồi còn bảo tí nữa bắt mình nhét vào hủ axit cái mẹ gì đấy cho ra mục rữa ra :cuteonion33: rồi đem đi xẻo thịt gì gì đấy em cũng quên nguyên văn nó sao tại mình buồn cười qtqd lúc đó.

Mát khỏe xong bé đi lấy đá nóng. Bé chùm khăn lên lưng mình rồi lấy đá nóng đặt lên. Bé bảo giờ muốn thử cảm giác đá nóng mà không có khăn không :cuteonion55: Mặc dù mình biết là người ta vẫn làm vậy bình thường mà tính mình sợ nóng sợ bỏng bản năng nên bảo bé thôi :p Cái mình bảo bé mệt thì nghỉ tí nè, Xích qua cho bé nằm, bé nằm xuống thì tranh thủ ôm bé tí rồi cả hai lại 8 đủ thứ chuyện trên đời. Mình còn bảo ngày xưa hay phải đấm bóp cho người lớn trong nhà thích cái bài lấy tay chặt lưng như mấy bà ngoài chợ bằm thịt á. Cái mình ngồi dậy tranh thủ bé đang nằm xấp mình chặt bé y chang cái bả la làng lên. :2onion2:

Xong qua tới mát mệt làm chuyện chính thì bé lại phải dặn mình là bây giờ tập trung nghen. Bé hì hục bj cho mình, còn tay mình thì vô bốp bốp vào v3 của bé đã lắm các bác ạ. Xong rồi chuyện gì tới nó cũng phải tới thôi.

Đủ quy trình rồi thì hai đứa lại nằm với nhau tâm sự. Mình tâm sự mấy chuyện buồn của mình cho bé nghe, bé cũng động viên an ủi và mình thực sự phấn chấn lại sau buổi hôm đó gặp 02. À bả cũng tiện tay vỗ dzú của mình rồi bảo hồi nãy dám đánh người ta. Cái mình bảo trời ơi đánh yêu mà. Cái bé cũng bảo thì đánh yêu luôn nè. Cưng gần chớt.

Đi xuống làm tô mì trứng lấy lại sức, gửi tì cà phê cho mấy bạn pv và bảo vệ.

Hôm sau thì mình nhắn hỏi event bốc lì xì cơ mà voucher thì ko giá trị bằng mã Camapro nên cũng hơi lấn cấn có cũng như không. Mà thôi kệ ở bên bé 02 vui là được.

Vé 900 + buff Camapro vô giảm nửa thiệt hại
tip cho bé nhỉnh hơn giá vé gốc thì vì quá hài lòng

straightforv

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/1/22
Chủ đề
28
169
94
0 ₿
02 vòng eo sao ta, thấy để 70. Hôm trước cũng chọn 1 em có số đo vòng 2 là 70 thì thật sự hơi to thật :2onion2:

• Like
Điểm cảm xúc: Massage P.A Relax

vosidao

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/3/16
Chủ đề
16
234
58
0 ₿
mình đã đi bé này và cảm nhận ko giống như những gì chủ thớt trải nghiệm, có thể mình ko hợp hoặc yêu cầu cao hơn về body, face và service. Cũng chưa rảnh viết report sau khi đi bé này nhưng có thể do quen đi các em ở 41 LTHG nên ko còn hợp với PA nữa mặc dù đề chung chủ.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Dạ PA cám ơn anh trai đã có những giây phút trải nghiệm tốt ở Pa ạ. Pa cũng thay mặt bé cám ơn a đã viết bài cho bé ạ. Pa chúc anh trai buổi tối an lành nhé.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
0 ₿
Dạ bé giờ eo nhỏ r a ạ. K tới 70 đâu a trai.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
0 ₿

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
0 ₿
Dạ chắc bé k đúng gu a á. Gu a ntn ib e để được tư vấn bé vừa ý hơn ạ.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
0 ₿

Massage P.A Relax