Q.1 03 chân ái đời tôi

Lượt xem: 615

Thích Của Lạ

Trung Uý
Bé Thích Massage
13/1/21
Chủ đề
26
71
37
0 ₿
Ngồi buồn buồn lướt lướt hình mấy bé KTV trên diễn đàn tự nhiên thấy hình bé 03 cái thằng em nó nhổng dậy đành chiều nó vác xe chạy qua Dubai cho nóng.
Ấn tượng về cơ sở sang trọng, sạch sẽ, trong thang máy có nhạc du dương khá hay . Phòng ốc rộng rãi ,bồn tắm rất to chắc cỡ 4 người tắm chung còn vừa. Phòng xông bên này lên nhanh cực, chưa được mấy phút là nơi đây sương khói mờ nhân ảnh rồi , thấy mờ mờ phía ngoài bóng dáng ai lướt qua tôi đẩy cửa ra thấy mục tiêu của mình đã xuất hiện .
Em xinh xắn , khuôn mặt thanh tú và đôi mắt đượm buồn hút hồn tôi từ giây phút đầu tiên gặp em , body cân đối cùng v3 căng đét , mãi lo ngắm nhìn em mà tôi đứng hình tới khi em lại gần nắm tay tôi dắt xuống ghế ngồi để lau mình thì tôi mới kịp hoàn hồn chào hỏi em có chút ngại ngùng rồi cả 2 cùng bước vào bồn. Tôi ngồi tựa vào thành trong lúc em gội đầu cho tôi khoảng cách đủ gần để tôi ngắm nhìn em , khuôn mặt em càng nhìn càng thấy đẹp và duyên, em nhỏm dậy thì đập vào mắt là cặp đào tiên của em tôi đưa hai tay lên hái và thưởng thức bằng miệng của mình , càng ăn càng nghiện , rồi cả tôi và em ve vuốt nhau, khám phá cơ thể nhau tới khi em dắt tôi lên giường.
Masage khỏe : em làm bài bản, nhìn em mình dây chứ làm rất có lực nha.
Massage mệt : em bắt đầu bằng cách chà cặp đào tiên của em lên người tôi chầm chậm đi kèm đường lưỡi nhẹ nhàng đưa tôi đi từ cảm giác này tới cảm giác khác , tới khi em dùng tới cô bé đè ép thằng em của tôi thì tôi đã suýt gục ngã , tôi quyết định kết thúc ở tư thế 69 sau 10p cầm cự.
Tôi nằm ôm em thêm 1 lúc rồi cũng chia tay em trong sự quyến luyến.
Xuống gặp lễ tân thì gọi thêm tô mì trứng hồi sức rồi tạm biệt Dubai.
tic 900 còn 720 khi dùng mã camapro tôi đưa luôn 800 coi như gửi anh em phục vụ cafe , tip 1000
Trải nghiệm tuyệt vời từ Dubai từ bé 03 cho đến cơ sở .

Uchiha Sasuke

Tập Sự
Bé Thích Massage
17/1/23
Chủ đề
0
93
50
Konoha
0 ₿
nghe bác tả em nó hơi bị ngon ah nha =))

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
chúc mừng huynh đã tìm được chân ái của mình tại Dubai, thay mặt bé Dubai cám ơn những lời khen tặng của huynh dành cho bé và cơ sở ạ