Q.10 #06 PA bốc lửa và mạnh mẽ

Lượt xem: 1,752

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,575
1,686
5 ₿
Chuyện là hôm ấy sau khi xong công việc tui cảm thấy hơi mệt, ghé vào quán cf lề đường ngồi chút. Ngắm trời mây một hồi, rồi lại vô tình nhớ ra PA có mấy bé mới nên ghé qua xem sao. Vẫn là nơi quen thuộc nhưng có phần trống vắng chắc do thiếu ai đó. Lướt ipad xem sao thì tui dừng lại ở các bé mới. Suy đi nghĩ lại hồi thì chọn 06. Vì trông em có vẻ hợp nhãn. Tui cũng đã chọn được bé cho lần tiếp theo và cái đó rp sau. Giờ thì check code camapro cái rồi lên phòng thôi nào.

Khi em bước vào tui khá ấn tượng với vóc dáng khá cao, tầm m6 mấy. Người có da có thịt trông ổn áp với bộ áo yếm. Tui có vài ý định trong đầu nhưng ko tiện nói ra. Ẻm đon đả chào tui rồi mời tui uống nước tạo cảm giác thân thiện. Miêu tả ngoại hình ẻm như sau:
Face khá cute nhưng ẩn chứa vẻ ddcn ngầm
V1 cận bưởi có thể nói đây là thế mạnh
V2 có lipid
V3 phải chi được doggy
V4 ae tự trải nghiệm thêm

Ẻm tắm rửa kỹ càng và chăm sóc thằng em hay nói đúng hơn là hăm doạ nó trước khi lâm trận. Trong tui có chút cảm giác bất an vì ko biết lát nữa sẽ bị gì đây. Ẻm cẩn thận vặn nhỏ máy lạnh, lau người cho tui rồi đưa lên giường đấm đá. Lực ổn tui cần làm mạnh chút phần cổ ẻm cũng làm theo, đánh giá phần này ok

Sau vài giây im lặng, xiêm y được trút xuống. Và em đưa tui đi dạo Thái khá là nóng bỏng. Với cặp v1 cận bưởi đó, rồi từng đười lưỡi kèm cái thổi tai. Tui nổi cả da vịt. Tay nắm lấy tay ẻm, quay qua khẽ hôn vào má. Mà thằng đệ bên dưới cứ biểu tình. Ae có vẻ bất hoà, mày từ từ chứ ko người ta đánh giá.

May quá ẻm cho tui lật lại. Tui liền bắt đầu khám ko phá. Nụ hôn đi đầu câu chuyện. Rồi sờ mó v1 kéo ẻm lại ôm cái, tiếp tục qua v3. Ẻm có để yên đâu, đè tui xuống dùng lưỡi tra tấn liền. Dù yếu ớt nhưng tui ráng phản công. Lúc này cần hỏi thăm cô bé. Hai bên bắt đầu quấn lấy nhau. Tuy nhiên với lợi thế ngoại hình bốc lửa, và sức tấn công mãnh liệt thì ẻm dần dồn tui vào thế chịu đựng. Đây là cảm giác bị hấp diêm. Ko chống cự được thôi thì. Và cuối cùng dàn tinh binh của tui cũng gục ngã trước sự mạnh mẽ ấy. Sau khi vệ sinh lại, ẻm cùng tui tâm sự ôm ấp

Tổng kết tic có code, tip theo sự hài lòng. Em #06 này phù hợp cho bác nào thích cao ráo nảy nở và có phần bdsm. Lần sau có dip chắc thử onsen coi sao. Bye em với nụ hôn gió. Hẹn gặp lại em nhé

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
ngon nha bạn già của tui

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,528
1,091
38 ₿
có phần bdsm là trói lại cầm roi vụt thì hết nước chấm

• Like

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
PA cám ơn a trai luôn tin tưởng cơ sở để đến trải nghiệm. Pa cũng thay mặt bé cám ơn a đã giành thời gian viết bài cho bé ạ. Pa chúc a tuần mới nhìu niềm vui và hanh phúc.

• Like

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM