Q.5 07 - Không hổ danh lời đồn

Lượt xem: 1,604

hnamnguyen

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
28/2/23
Chủ đề
12
12
7
SG
0 ₿
Chào các đồng dâm.
Đi cũng lâu rồi nhưng nay rảnh hồi ký lại buổi tối thăng hoa ở Bigbang.
Về cơ sở vật chất, phòng ốc, thái độ của các bạn giữ xe hay lễ tân ở Big bang thì quá tốt rồi.
Phòng rộng đẹp, xông khô ướt có đầy đủ, bồn sục khí massage ngon lành. Anh em giữ xe lễ tân nhiệt tình, tác phong nhanh gọn. Rất là ưng.
Cũng như các lần khác, nhận phòng thay đồ bay vô xông hơi. Tuy nhiên có góp ý nhỏ cho Bigbang nếu xông hơi có hương xả hay tinh dầu thì tuyệt hơn nữa.
Tầm 10p bước ra thì thấy ẻm cũng vừa bước vô. Nghe anh em trên *** review 07 đã nhiều nay mới diện kiến em nó.
Miêu tả sơ qua em nó như sau: Cao, dáng bốc lửa, mặt có gì đó rất thu hút kiểu đàn bà.
Em vừa lau người cho mình tay vừa mò thằng nhỏ mân mê làm máu dồn xuống dưới ngay.
Sợ em hiếp dâm trên sofa luôn nên thôi kêu ẻm vô bồn tắm.
Em tắm kỹ, đặc biệt là thằng nhỏ là biết xíu nữa căng rồi nha.
Vừa sục bồn vừa bóp vú ẻm. Căng mềm phê gì đâu. Em cũng đi đường lười từ tai đến lưng rồi nuốt trọn thằng nhỏ.
Bé này BJ kỹ thuật cao nha. Lúc sâu lúc nông nhịp nhàng, kết hợp dùng lười nên phê tới nóc nhà. Khoảng 10p phải trả hết sữa chua cho ẻm. Nằm phơi hàng trong bồn tận hưởng.
Hiệp 2 massage khoẻ cũng bài bản không em các tiệm chuyên massage khoẻ. Một trong những em massage khoẻ tốt nhất ở Big bang.
Sau đó em Nuru. Với cặp bưởi to mềm thì lướt tới đâu nổi da gà tới đó. Kết hợp với lười không chừa chỗ nào. Ẻm biết mấy chỗ nhạy cảm để kích thích. Bác nào yếu chắc out luôn quá.
Vừa tinh dầu, vừa lưỡi trên dưới thằng anh thằng em trên mây hết. Cuối cùng còn chút sữa chua ẻm cũng ngậm hết.
Tắm rửa lại ăn miếng trái cây, bóp vú mấy cái chào ẻm hẹn ngày tái ngộ.
07 số 02 không ai số 01.
Anh em thử trải nghiệm nha.
Tip 1200k.
Chúc Bigbang ngày càng tuyển được các bé xịn xò và đông khách nha.

Đính kèm

74 KB · Lượt xem: 163
  • Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,963
3,240