Q.5 07 siêu hot

Lượt xem: 673

Thành vip pro

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
18/3/23
Chủ đề
4
4
4
Hcm
0 ₿
Đặt xong trước khi tới thì gọi ad trước 15p, có bé rồi thì đến đợi ad xếp phòng. Xong lên phòng xông hơi chuat đợi bé . Duyên tiền định đã đến. Bé 07 vào chưa gì là tui thấy cái sức sống tươi trẻ của ẻm rồi, đúng là liu lo luôn nhé. Ẻm làm cái không khí trở nên thoải mái hơn, như kéo tui theo cái sự vui vẻ. Ém lấy khăn lau người cho tui rùi ngôi lại cho ráo mồ hôi. Ém mở chai nước suối mời tui uống tui thì thích cặp ngực ẻm nên ngồi xoa xoa bóp bóp sau cái áo mỏng nanh mà nó đã đã lắm. Mâm mê một hồi em đưa tui vào tắm ẻm tắm kỹ tắm mà tắm thôi chưa đủ ẻm dùng cái cơ thể mịn màng cọ cạ lên, tay thì vuốt ve làm tui cũng phải mấy lần ôn ghì ẻm vào không là out sớm khi chưa làm gì, em có skill bị cực tuyệt chậm nhanh ngậm nút giông như em có quyền quyết định sống chết của thẳng nhỏ lun. Tui thì đã khoái cảm giác ôm ấp sờ bóp em bao nhiêu thì thăng nhóc được em chăm sóc cũng sướng bấy nhiêu. Đến lúc phải ra đi phát đầu ẻm mút mà tui như bao nhiêu tinh túý nó bắn không chừa được tý nào lại, nó phê không tưởng .
Xong em tăm lại rùi dắt tui ra giường nằm nghỉ massge chút đế dưỡng sức cho cuộc chiến thứ 2 .

Ẻm có massage khỏẻ mà tui khỏẻ quá nên next luôn, lên giường nằm ôm ấp ẻm tâm sự còn đã hơn, lâu lăm mới có cảm giác được em pv vui vẻ mà tếu tểu vậy, ẻm khiều khiều sao thằng nhóc lại dậy muốn chinh chiến tập 2 thế là nằm sấp lại em dùng chiêu hàn băng với dòng nước lành lành mà được bé ngâm rồi mút mút từ trên xuống dưới, phải gọi phê đến tê thêm cặp ngực thì mó trườn vừa êm vừa đã, chưa dừng lại ở đó skill nuru đúng là năm thôi đã muốn bùng phát luôn lật lại để cho thằng nhóc nó thở phát và em cạ mà tui y như mới lần đầu đi massge phải sợ out sớm luôn, nhưng sau đó ẻm chuyển qua bị từng đợt từng đợt tui sơ cô bé ẻm nó nước nôi mà làm tui kích nứng tột cùng khoing kiêm nổi tui bắn thêm một lần nữa mà như mới bắn lần đầu, nó giật người xém vọp bẻ. Nằm hồi em lau người xong xoa bóp một lúc tui mới hoàn hôn lại .
Tuyệt vời với 07 chỉ chốt 1 từ với ẻm là Nhiệt, cực sướng. Chắc mỗi tuần cũng phải ghé tham bé 1 lần wa

Đính kèm

863.3 KB · Lượt xem: 56
  • Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Massage Big Bang and sư lỏ

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
781
235
0 ₿
Cám ơn Anh trai nhiều ạ. Có dịp ghé chơi nhé Anh

Binhminhquan6

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/6/22
Chủ đề
0
48
14
0 ₿
07 đi quen làm biếng chán lắm, slot 2 làm tay phát chán đi vé 1200 mà thấy khá nản, về ngoại hình tbif cũng đc thôi chứ ko đẹp mũi sửa cằm sửa giờ thấy hơi già

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Big Bang

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
781
235
0 ₿
Dạ Em xin lỗi vì đã có trải nghiệm ko vui như vậy. Em đã nhắc nhỡ Bé rồi ạ. Hiện Bé đang làm rất tốt. Mong Anh thông cảm bỏ qua cho Bé ạ. Cảm ơn Anh

Binhminhquan6

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/6/22
Chủ đề
0
48
14
0 ₿
Đợt trước mình comment mà còn bị block và nói này nọ nữa mà haha chứ tui cũng đi bên mình mấy lần rồi

• Sad
Điểm cảm xúc: Massage Big Bang