Bình Tân 08 - 1 búp măng ngây thơ trong làng JAV

Lượt xem: 698

Võ Tòn

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/12/22
Chủ đề
2
32
8
0 ₿
Chả là thằng bạn cho chai sìn sú test thử coi sao xịt nhẹ phát bắt rồi chờ nóng rửa đi mặt quần vào lấy cái code nay giảm tới 50% từ onsen 2 nên quyết định quất onsen 2 luôn.
Xem qua Ipab quyết định chọn em 08 thấy khá mới và xinh.... Khi gặp ngoài thì thấy thật sự 1 câu là bé này không giống tí nào trên Ipab mà ko giống đến 90% . Có điều bù lại là rất trẻ miệng móm móm khá duyên- mình cứ trẻ là quất khỏi đổi.
Đánh giá Face mộc mạc 7/10
V1- Ngon
V2- Có Mỡ

V3- To bóp sướng
Em này cảm giác như chưa 18 luôn ấy trẻ quá, vào bồn với em nằm im hưởng thụ nhờ em gội dùm cái đầu 5 ngày chưa gội gàu ko- Sạch sẽ đến màn thái trong bồn trườn lên em lấy đầu đưa vào vú em luôn , còn kèm câu anh bú cho em sướng đi anh. Làm sao một người ga lăng như anh bỏ qua em được, mút lấy mút để em nói anh muốn làm cái 1 trong đây không thì mình muốn thay tí lên ghế đi em. Ngồi trên ghế nói em đưa cô bé đây anh làm cho sướng tiếp, 1 chân em gác lên ghế đưa vào ngay mặt lưỡi mới quét vài đường mà dâm thủy em đã ra ào ạt rồi đúng là suối nguồn tuổi trẻ. GIờ đến thằng em được em chăm lại tự tin có thuốc mà sao em nó chỉ ngậm thôi là đã thấy nó phê phê, em ngậm sâu vào dùng lưỡi đánh ngay đầu ciu được 5' nổ phát súng đầu luôn (Má hình như mua thuốc dỏm như cứt)
Màn 2 khỏe ok đang nhức mỏi em đè kêu rôp rốp đã, đi đá nóng đầy đủ mém ngủ quên.
Tới phát 2 em thoa dầu vào đến đâu em lăn lê bò trườn tới đó kèm đường lưỡi làm da óc ác gì nổi lên hết, đến lúc 69 bú em nó em nó bú mình giờ mới thấy cái thuốc hiệu quả cố gắng cực kỳ cũng ko ra mà cảm giác sướng nó bị trôi tuột đâu mất , thấy nó cứ khó chịu đến kỳ lạ bú em nó mỏi cả miệng và thấy em cũng mỏi cả mồm mà vẫn rất cặm cụi hôn nút liếm bú mút để kèm HJ mà sao thấy cảm giác mất hẳn. Mình kêu em thôi được rồi anh ra hết rồi giờ chưa sản xuất kịp khó ra nữa... Mà em vẫn nói không sao đâu anh ạ để em làm anh cho trọn vẹn chứ lấy gói 2 lần mà mới 1 lần thiệt thòi cho anh lắm... Ôi tội bé nó quá cũng vẩn hì hục 69 bú cho em em bú cho mình nhưng bất lực thuốc tới lúc nó mạnh quá thấy 1 không còn tí cảm giác nào kéo em lên nằm chung nói chuyện vui đến hết giờ mà em vẫn không kêu gì mình. Cũng trễ rồi đi về em dẫn xuống tới nơi bấm chuông tinh tinh hẹn mình lần tiếp... Lần sau sẽ ko chơi ngu dùng mấy cái thuốc này nữa chẳng thấy sướng mẹ gì , thà bỏ thêm tí đi cái vô cực khỏi kìm cảm giác nhiêu cũng tới nên khuyên a e đừng chơi ngu như mình thấy phí cả 1 buổi đi ấy.

Tobi Trần

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/11/16
Chủ đề
3
74
25
29
0 ₿
chúc mừng bác bé này chắc mới tinh ở đây nhỉ

thandinhuy

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
20/7/21
Chủ đề
0
4
1
0 ₿
đã dùng qua chơi vs con ghệ tuột bao luôn nó làm tê thằng em còn cảm giác gì mấy đâu thà dùng sextoy còn có lý

Baolog.103

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/11/22
Chủ đề
4
248
208
TPHCM
0 ₿
Vãi cả bác đi massage mà dùng cả sìn sú thì chịu rồi =))) tội bé làm chắc xỉu mất

Long Huỳnh

Thượng Tá
Cố Vấn Đam Mê Dubai Bình Tân
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Long chưa từng dùng nhưng hình dung cảm giác muốn ra mà ra không được, cứ lưng lửng chắc tức chết :5onion22: