Q.5 08 mãi đỉnh

Lượt xem: 749

tungendlesslove

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
22/11/13
Chủ đề
6
6
2
0 ₿
Như một số lời giới thiệu của các idol về bé 08,thậm chí bé 68 cũng giới thiệu 08 là số đáng thử...
Sài thành mưa phất phố ko biết làm gì ,định đi ngủ mà thằng em cứ bảo qua 215 Nguyễn Biểu kìa..
Thể là phóng qua bên ấy ,được nhân viên đưa iPad chọn cuối cùng chọ. 08..Ngồi làm lon bò cún trong khi đợi loker đưa lên phòng..Vào phòng thì ới giời ơi em nó đợi sẵng,sau khi trò chuyện các kiểu thì ra em nó quê Cà mau,em bắt ăn cháo lưỡi ngay tại Salon,em ấy ko cho mình tắm mà muốn như cướp đời trai mình vậy,cặp lưỡi ma thuật của em làm từ các đầu ngón chân đến rãi tai,ôi má ơi như điện chạy vào người,em ấy ko cởi quần lót ra mà kẹp cả thằng nhỏ mình vào rồi có nhau kiểu tư thế ngồi ,chưa đầy 5p em đã out mất..
Xong anh em vào bồn tắm,em nó tâm sự đủ các kiểu,anh ơi sao anh trắng vậy?anh ơi em muốn ăn khoai nữa?anh húp mật ong của em nhé,....
Thế là em nó chọc giận thằng nhỏ mình lên,lên giường vẫn là đường lưỡi của em ấy,và chúng tôi chìm trong tư thê 69 đầy sung sướng..
Anh ơi làm em sướng đi,em làm mà chưa gặp khách nào dễ thương và hiền như anh? Húp mật ong em nhiều anh nhé,cuối cùng quá tư thế chà nuru em cũng săp lên đỉnh và phê và ra lần 02..
08 hỏi _ anh hư lắm á nhé,chưa ai huấn luyện anh chiêu hấp tinh đại pháp hả,vào đây thường em sẽ dạy nhé,...cưng anh quA..
Tổng kết
V1 vừa tay hàng thật
V2 gọn
V3 phê
V4 mật ong tràn trề
Cảm ơn Bb đã tạo đk cho mình sống lại đời trai trẻ,cái thời đã từ rất lâu mình chưa sống lại cảm giác yêu...Chắc chắn sẽ quay lại lần gần nhất..08 mãi đĩnh

Đính kèm

43.3 KB · Lượt xem: 59

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
854
265
0 ₿