Q.7 08 Trang giấy trắng Lê Duyên 2

Lượt xem: 1,939

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

JessicaH

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
29/4/22
Chủ đề
3
7
12
0 ₿
Chào AE cộng đồng Massage sau "bao ngày xa vắng" :ami-(20)::ami-(20)::ami-(20):,
Lâu rồi Jessica mới đi MS "mệt" lại để tìm cảm giác vui vẻ , chứ sau đợt th` bạn rủ đi MS khoẻ cái J quên luôn cái vụ massage mệt. Thì cũng vô tình cái duyên cái số lướt web thấy cơ sở LD 2 bên Q7 có chạy chương trình đồng giá 99k, mà nói thật thì J cũng từng sập hầm mấy vụ khuyến mãi giảm giá rồi free vé rồi nên J cũng ngán đi, nhưng may sau cơ sở có úp hình KTV J thấy chụp cũng ổn, ko PTS quá đà, nên thôi nhắm mắt đưa ch*m đi thử rồi Report cho Ae biết luôn. Tới cơ sở check-in App cama lấy giảm giá, ấn tượng đầu tiên của J là bạn quản lý khá là tận tình tư vấn, nói chuyện vui vẻ, hiểu tâm sinh lý khách hàng, nên ae nào đi chuột bạch hay thích style nào thì nói ổng chọn cho =))). J thì lựa sẵn 4 số : 06,09,52,38 để trải nghiệm và rất may mắn 4 em nghĩ cả 4 :ami-(13)::ami-(13)::ami-(13): lý do nghĩ thì các em tới tháng hoặc đi chơi lễ, thôi cái này ko trách, nhưng hơi hụt hẫng,tụt mood thì tự dưng em 08 vô ca, mình cũng tính đi về bữa khác ghé, nhưng ko hiểu sao cảm giác cứ thôi thúc kêu lên phòng.
Thôi lan man quá J xin phép vào bài nhé, J đi vé thấp nhất của cơ sở, vì đi lần đầu, đi chuột bạch nên J muốn xem cơ sở làm ăn như thế nào, đi vé thấp thì cơ sở phục vụ ra sao :ami-(17)::ami-(17)::ami-(17):. J được bố trí phòng Vip 06 lầu 2, việc đầu tiên mà J thấy là phòng sạch, thơm, rộng rãi, có bồn tắm, xông ướt khô mà ko có WC wtf @@ ( ae nào đi WC hình như phải mặc quần đi xuống nhà đi WC nhé ).
Sau khi J xông khô thì em vào, em là gái miền tây vừa tròn 18, mình là ông chú gần 30 nên thấy em nói chuyện kiểu Gen Z cũng dễ thương :ami-(10)::ami-(10)::ami-(10):. Sau màn chào hỏi thì em lột đồ và tắm cho J, thì trước mặt J em khác gì một bông bưởi non vừa chín đâu :ami-(40)::ami-(40)::ami-(40): vì em còn hoang sơ như vậy nên J phải dìu dắt, dẫn hướng em vào "guồng", J chấp nhận là em còn hơi thiếu kinh nghiệm nhưng được cái nói gì em cũng nghe, hướng dẫn gì em cũng làm kkkkk. Tắm xong thì em làm khoẻ,đá nóng phần này thì J thấy anh em nào muốn làm khoẻ tốt thì chọn số khác nhé, vì em này mới ra nghề 18 trăng tròn nên tay chưa cứng đâu, các bạn chọn rồi chê thì tội em nó.Theo J cảm nhận thì em đấm,đá, nhấn huyệt tạm được. Mà ông bà có câu, *mất cái này thì được cái kia*, tới phần làm mệt thì em khác gì một người chuyên nghiệp đâu,với bộ ngực tuyệt phẩm em đi khắp cơ thể J,đi tới đâu là mệt tới đó, J cùng với kinh nghiệm và đôi tay lão làng của mình cũng khám phá gần hết non nước hữu tình của em.Sau tầm 10p vật lộn với một đối thủ nhỏ tuổi thì J cũng đã chào thua trong sung sướng - xin phép Ae J chốt bài .
Tổng kết lại :
CSVC: Cơ sở mới mở,sạch sẽ, rộng rãi 8/10 J trừ 2 điểm vì cái phòng xông ướt còn hơi yếu, J đã góp ý quản lý để chỉnh hoặc nâng cấp lại. Về mặt bằng chung thì J đi vé phòng 300k mà phòng này ở ngoài thì chắc vé phải tầm 500k trở lên. Nên J cũng thấy hài lòng.
Về KTV : Face 8/10 em dễ thương, dễ nhìn, ko quá sắc nước hương trời nhưng bù cái duyên dáng miền tây, điểm cộng là thái độ em khá tốt, 18t mới vào nghề mà ăn nói dễ thương vậy thì J đánh giá cao tương lai em nó =))).
V1 : 9,5/10 Real. Xin lỗi vì ko có gì tuyệt đối, nhưng J phải nói thật V1 em nó như kì quan thứ 9 mà thế giới chưa công nhận ấy =))) ko quá to,vừa tay, mơn mởn và hoang sơ như độ tuổi của em nó.
V2: 8/10 No Lipit nhé
V3: 8/10
V4: Sạch sẽ, thảo nguyên của những giấc mơ.
J chỉ dùng hình ảnh bưởi non hoặc xoài non vừa chín để diễn tả em nó, ngọt có, sượn sượn cũng có, đôi lúc cũng có chỗ chưa chín, nhưng không sao vì 18t mà được vậy cũng giỏi rồi.
Tổng thiệt hại : 99k Vé, 500k Típ + free 2 chai nước suối =)))
J có quay lại cơ sở không ? Có, trong tương lai gần J sẽ quay lại cơ sở và trải nghiệm tiếp với các mốc vé cao hơn.
Note nhẹ: Các đồng môn, đồng đạo đi sau gặp em 08 thì nhớ nhẹ nhàng dùm nha, hàng mới lớn, các bác dùng sao để người khác còn dùng nữa nhé :cuteonion50::cuteonion50::cuteonion50:

Massage Lê Duyên 2

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/23
Chủ đề
19
129
29
0 ₿
dạ rất cảm ơn a nhiều ạ.. mong có dịp hẹn a lần sau ạ. hnay nhà e cũng còn 5-6 bé làm.. mấy bé đến tháng nghỉ nhiều ạ

• Like
Điểm cảm xúc: JessicaH

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
766
751
Cõi Thiên Thai