Q.1 09 Tân Định. Cô bé với nhiều cảm xúc.

Lượt xem: 869

camdaibay11

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
11/6/17
Chủ đề
8
310
44
0 ₿
Được dịp đi qua khu Tân Định giao hàng, nhớ có cái massage dubai tân định gần đây ai ngờ đâu địa chỉ giao lại là quán cafe chung với massage . Thế kiếm cái lý do xe xì lốp đang kiếm chỗ vá để ghé vào xã đạn phát. Vừa vào thì được bé lễ tân chào hỏi rồi tư vấn khá tận tình, tui chọn bé 09 gu tui thích có da có thịt tý ôm mát mát. Và lên phòng ngay và luôn , đang ngoài đường vào phòng xông ở đây bao phê, khói lên nghi ngút, ngồi không thấy trời trăng gì , mà mồ hôi đổ như tắm, thôi chui ra và kìa như tình cờ bé lại vừa vào cầm sẵn khăn trên tay, thế là bé lau người cho tui . mà tui bắt trúng đài của bé hay sao ấy, cảm giác tui không cần làm gì từ giây phút này, cứ ngồi im và nằm yên thì tình yêu sẽ đến . em đưa tui ra ngồi rồi em đấm bóp tui trước , một sự tinh ý của em ngay lần đầu gặp mặt .

Tắm chung , trở về tuổi thơ trong chiếc bồn tắm của 2 đứa lớn, em tắm cho tui , dùng cặp ngực to tròn của em chà vào tui , tui đang nằm phê ra thì em up luôn nguyên cặp bưởi vào làm tui xém mà chết gộp , mà có vậy mới thấy sự nhiệt tình của em không để tui yên một lúc nào hết, vừa up xong cho tui bb rồi em bắt đầu trườn tiếp đến thắng nhóc em em bắt đầu bj tay thì click ty tui chỉ đúng nghĩa nằm và hưởng thụ, cái sướng là em làm nhưng kềm để không cho out sớm mà vẫn được cảm giác sướng.

Massage khỏe, khâu này như bác @SC17 cũng nói, tốt nhưng cảm giác thật vẫn thích hơn. nhưng hiệu quả thì lại cao hơn đánh giá tốt .

Than giữ . Một trong những bé chịu dùng dầu nhiều để làm thái mà tui từng gặp, bé sử dụng dầu, trườn với cặp bưởi đi khắp chốn , đủ các tư thế độc lạ mà mấy bác sẽ được trải nghiệm khi gặp bé, nhất là món bánh bao kẹp xúc xích của bé thì phải luyện thêm tuyệt kỹ kiềm nén không là out ngay với bé. và tui đã thành công để tiếp tực tiến tới màn bj ngoạn mục của bé , đến một hôi bé thả để tui được xuất ra thì mọi thứ như bùng nổ . cực sướng luôn mấy bác ạ.

Tổng kết, rất sướng, rất đã khi gặp bé 09 . và rất khỏe nữa nhé. Thôi tạm biệt bé, cô bé cực chủ động và nhiệt tình. hẹn bé dịp tới có nhiều thời gian để tận hưởng 2 shot cùng bé.

• Like
Điểm cảm xúc: Manhho30 and SC17