Q.12 1 buổi chiều cùng bé hot 25 Cẩm thy

Lượt xem: 937

Long gia

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/9/22
Chủ đề
2
47
9
0 ₿
Sinh Nhật được cái cod bên Cẩm thy quá tuyệt vời , trưa mình đi từ Đức hòa ,Long an phi thẳng qua tô ký, hóc môn ghé zo Cẩm thy liền. Cẩm thy vẫn vậy locker vẫn rất nhiệt tình mình tới là ra dat xe cho mình liền , zo chét cod các kiểu ngồi chờ xíu vì bé chưa tới, mấy bạn lochker đưa mình ly trà gừng uống thật là tuyệt vời, rồi cũng tới giờ mình lên phòng nay Cẩm thy có cả nước uống miễn phí không phải nước suối hay bò húc đau nha tại cái đó lúc nào cũng có nay có thêm trà gừng rồi trà đào các kiểu đồ, rồi còn thêm cái thau nước xông để mình ngâm chân nữa quá tuyệt vời luôn. Nói đến bé 25 thì trăm nghe không bằng 1 thấy nha ở ngoài bé đẹp hơn trong hình nữa, Zo bồn bé tam cho mình khá kỹ nè tắm xong mình làm 1 cái trong bon luôn, làm xong mình lên giường để bé chà niêu này nọ rồi cũng làm lần 2 luôn, bé này chịu khó mình dạng lâu ra mà bé làm rất nhiệt tình ( chủ yếu dùng miệng ít dùng tay) nói tới bé 25 thì . V1 đẹp nha vừa tay bóp sướng hàng thật nha bao bóp, v2 có xíu mỡ nha nhưng ok, v3 nãy nha vỗ nghe bốp bốp, v4 thì cắt tỉ gọn gang nhìn đẹp mình không húp nên không đánh giá, mình chỉ thấy đẹp hoi. Bé vv, nhiệt tình mấy a nên thử. 1lan nữa cảm ơn Cẩm thy và chị tố như cho cho mình cái cod này, mình viết văn không hay cho lắm có j ae đọc bỏ qua cho mình. Xin hẹn Cẩm thy và bé 25 1 ngày gần nhất, hi

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Cẩm Thy and NMT9x

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,474
528
32
0 ₿
Cẩm Thy cảm ơn anh nhiều ạ! Nghe anh tả đi từ Đức Hoà qua thấy vất vả quá cơ! :2onion35: