Massage Khoẻ 1 chút buồn về Thảo mộc spa

Lượt xem: 1,566

Jhonny English

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/3/22
Chủ đề
1
5
4
0 ₿
Chuyện là hôm nay mình có nhắn tin đặt lịch với bên Thảo mộc vào lúc 17h45 để book 1 bạn KTV vào lúc 19h ( lúc này spa báo tin cho mình là giờ này bạn ấy trống) . Nhưng buồn thay khi mình đang đi trên đường tới spa như lịch hẹn thì có nhận được tin nhắn rằng bên thảo mộc xin dời lịch của mình lại, mình chỉ kịp lướt sơ qua rồi chạy đến quán luôn. Khi đến nơi có 1 chị lễ Tân nói với mình rằng là xin dời lịch của mình lại do khách kia đi trễ khách hẹn 5h40 nhưng 6h15 mới tới do kẹt xe ( trễ 35’ ) -> bạn KTV mình book đang kẹt lịch với khách này nên spa quyết định dời lịch của mình ???? Thật ra chuyện cũng chẳng có gì đi KTV nào cũng được chỉ là mình cảm thấy bản thân không được tôn trọng còn khách kia thì đang nhận được sự ưu tiên nên mình mới nói ra sự không hài lòng của mình. Cũng là khách hàng như nhau việc bạn đấy đi trễ hơn 30’ là do bạn đấy chứ liên quan gì đến mình mà phải bắt mình đợi vì lỗi lầm của bạn đấy ?? Mình nói ra không phải để bêu xấu hay làm lớn chuyện hay có bất cứ 1 ý đồ gì cả, chỉ mong chị Thảo ( em không biết chị có phải là chị lễ Tân đã nói chuyện với em không) nhưng em mong chị sẽ xem được bài viết này và thay đổi lại cách đặt lịch sao cho hợp lý. Việc 1 khách hàng book trước và tới trễ 30’ hoàn toàn có thể cancle trong trường hợp bạn KTV đó đã được book lịch trước đó rồi, sao lại xử lý bằng cách chấp nhận khách đó rồi bắt khách sau đợi dù khách sau đã book trước khoảng thời gian bạn khách kia tới spa. Mong chị có thể xem và thay đổi, em mong em là người đầu tiên và cũng là người cuối cùng bị gặp phải tình trạng như này. Khách hàng nên được tôn trọng như nhau
Ponus: cảm ơn bạn KTV làm cho mình đã giúp mình cảm thấy bớt khó chịu hơn sau khi bị đối xử như vậy

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
12
1,114
576
0 ₿
Chắc tại bác kia được spa ghi chú lại là kh vip, lần nào đi củng típ mạnh từ lễ tân tới, đi thì toàn book vé cao. Nên lễ tân thấy vậy đẩy lỗi đi trễ og kia cho bác ngay. Sau đi tip mạnh vào, típ mạnh lễ tân tới nhân viên là thể nào sau bác có đi trễ 1h 2h thì lễ tân vẫn ưu tiên bác ngay vì thấy bác khách sộp tiềm năng cao kkk :8onion38:

Ductom

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/4/16
Chủ đề
1
55
38
47
0 ₿
Khách nào chả là khách, sống dc là nhờ tất cả khách chứ ko phải vì 1 vài khách sộp

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: rùa con and PhongkenJi

jose

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/5/24
Chủ đề
1
35
6
tphcm
0 ₿
mình định ghé chỗ này thử, không yc KTV thì có phải gọi đặt chỗ trước không bác

Cha Nội

Tập Sự
Cao Thủ Massage
29/7/18
Chủ đề
0
1,026
358
38
0 ₿
khách đang phê kéo thêm 1/2 suất nữa nên khách sau delay là chắc rồi, khỏi bàn.

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
32
444
310
SG
0 ₿
Thường spa hay dặn khách ko đc đến trễ mà, làm vậy thì thiệt cho khách sau quá, nhiều khi có công việc chỉ đi trong khung giờ nhất định gặp vầy chắc bể kèo luôn

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
541
310
39
0 ₿
bên này ko đc chọn ktv nha bác. Đi theo dạng xoay tua. Hên gặp em dễ nhìn, xui gặp em ko đẹp. Ở đây đi gói trị liệu sẽ 100% HE, vì qui định tip min là 250k. Đắp gối thảo dược che mắt để em KTV làm cho bác. Vụ đụng chạm ko chắc nha