1 Đêm tơi tả với Dâm dâm muội muội 79 DBBT

Lượt xem: 4,667

PVH

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
26/8/19
Chủ đề
15
279
121
28
0 ₿
Sau ngày thứ 7 k vui tại Minh Long trại, CN cũng tính thử dự đoán event của mod @Dory coi vận may mình thế nào. Ai ngờ dự đoán chơi mà lại trúng thiệt :)) Sau khi nhận được inbox của Dory thì tối đó cũng chuẩn bị tâm lý gỡ gạc lại sau 1 ngày bị tổn thương tâm hồn trầm trọng :)) Nhân vật chỉ định cho hôm nay là bé 79 DBBT, 1 em cũng thuộc dạng kì cựu cmnlr.
Gọi điện book trước cho chắc ăn, xong xuôi hết rồi thì phóng xe như bay tới cơ sở . Check code như mọi khi, đợi set up phòng tý thì cũng đc a troai locker mời lên. Mình k xông hơi nên nằm mở nhạc nghe tý đợi bé lên. 1p30s bé cũng gõ cữa, vừa mới mở miệng chào e 1 cái là thấy e nằm trên người mình cmnr, tim lạc nhịp luôn, trong lòng thầm nghĩ:" thôi đêm nay xong rồi, k biết còn biết đường về vs mẹ k :( ".
2 cái quần mình bị em lột ra trong 1 nốt nhạc, bộ đồ em đi theo trong nốt nhạc thứ 2. Lúc này thằng em mình cũng vương lên chào em rồi. Mình phải năn nỉ lắm em mới chịu nằm im tha cho thằng em mình. Nằm tâm sự hỏi han, mân mê nhau síu thì cũng đi tắm. Em tắm cũng sạch sẽ, kĩ càng mọi ngóc ngách. Tắm xong em nó nhất quyết tiêu diệt mình mới thôi, lau khô người xong thì em nó dắt mình lại Sofa. Bắt mình banh 2 chân rộng bằng vai, sau đó em khởi đầu bằng màn nút trứng cút + đá WC siêu thốn, em k làm nhẹ nhàng từ tốn như những em khác mà em đánh phủ đầu làm mình xém tý nữa out cmnl, may là cầm cự được.. Sau đó em dắt mình đi giường và triển khai bộ quyền Thái nổi tiếng, riêng phần Thái mình thấy cũng bình thường như bao em khác, cũng lã lướt cặp bưởi từ đầu xuống tới chân, rồi từ chân lại lên đầu + thêm màn đi lưỡi, liếm tai + thêm cửu âm bạch cốt chảo làm mình hơi quíu người tý. Sau đó lật người lại thì em đi thẳng tới thằng em luôn, vẫn là màn nút trứng cút + BJ bạo cmn lực :)) Tiếp được vài chiêu thì em chủ động di chuyển thằng lên đưa cặp Vú sữa cho mình ăn ngon lành, sau đó em lùi xuống tự động cởi quần Chip ra, tự mở cửa hang, tự cầm tay mình dắt vào luôn, có cảm tưởng như là cái Sextoy của em không bằng :( Vừa cầm tay mình đưa ra đưa vô rồi tự rên luôn :" Ư Ư Ư em sướng ...." , Xong em cũng chủ động rủ mình 69 nhưng dạo này mình ngại, k muốn vét máng cũng k thích cháo lưỡi nên mình đành từ chối. Chủ động để em xuống hành hạ thằng em, được 1 lúc thì mình cũng out, cũng cố gắng xin em nó tha để kéo dài cuộc vui tý mà em nó ngậm thằng em mình k chịu buông , kéo ra k được luôn nên đành buông xui :(
Xong xuôi thì mình và em ôm ấp nói chuyện tiếp, v mà vẫn chưa chịu buông tha thằng em mình, cứ sơ hở là bay xuống đòi tuột quần làm cái 2, nhưng mình k có hứng nên thôi đành từ chối :)) Tiếp tục nằm sờ mó lẫn nhau. Tới khoảng 10h e hết ca thì mình cũng cùng em ra về, tính xin số Zalo mà bị em sờ síu quên luôn :( Đành hẹn em lần sau quay lại lấy v....
Kết thúc chuyến đi đầy mãn nguyện, Đánh giá sơ qua về em 79 này thì:
- Face: Nhìn tạm thôi
v1 : Tạm ổn k đòi hỏi nhiều
v2: Hơi lipid vì tướng em khá đô
v3: Siêu to khổng lồ, bữa nào rủ em ra doggy mới được.
v4: Khá đẹp, rộng rãi thoáng mát, nhưng hôm đó hơi hạn :)) Không quan tâm lắm
Thái độ: Vui vẻ, nhiệt tình, thích hợp để xả stress thư giãn.
Tic: Mod Dory
Tip: Theo sự hài lòng
Cuối cùng xin cảm ơn mod Dory, bác Lục cũng như BQT đã tạo điều kiện để anh em có sân chơi bổ ích, được trải nghiệm những dịch vụ soang chảnh. Chúc toàn thể ae luôn vui vẻ, nhiều sức khỏe để chiến đấu với mấy em nó :))) Thanks a lot !!!!

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
684
190
0 ₿
Thôi rồi hôm bữa tui đi em này cũng y hệt như report ơ trên. Tính report mà giờ có săn nên thôi và xác nhận đúng y như vậy. Sau một tuần vẫn còn tê tái luôn.

PVH

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
26/8/19
Chủ đề
15
279
121
28
0 ₿
Đồng dâm haha