Gò Vấp 1 ngày cực khỏe cùng bé 69

Lượt xem: 816

chư a tuất

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/9/23
Chủ đề
4
15
12
0 ₿
được hôm nổ cho cái đơn hàng ship xuống gv ghé vào tạp hóa tính mua gói thuốc rồi chạy vô quán cafe ngồi nghỉ trưa phát , trời nắng nóng quá uống cafe ngay phan huy ích kế bên cs galay luôn, nhìn qua cái là thấy liền luôn. Ngồingẫm nghĩ trưa nắng như này mình làm chuyến sung sướng thì còn gì bằng , thế là móc DT ra lấy code rồi ngồi cf tí là phi sang cơ sở luôn.check code nàu kia xong bạn lễ tân báo có bé 69 dễ thương lắm. nên trăm sự nhờ vào lễ tân th chứ sao.
sơ sơ
face tròn tròn dễ thương
v1 hệ cam căng cực
v2 lipit mềm mại
v3 săn chắc như gái tập gym
vừa lên phòng là thấy bé đang ngồi chờ sẵn, em nhiệt tình chào đón , chủ động bắt chuyện và lễ phép mời mình xông hơi. xông xong bé chủ động lấy khăn lau người và mời mình ra ghế ngồi nói chuyện vài ba câu kèm theo đó bé có đấm khỏe vài cái sau đó em mời tôi đi tắm chung. vào bồn em tắm rửa sạch sẽ và kỹ lưỡng, chủ động hỏi thăm công việc lẫn gia đình, lúc tắm bé trym, thi thoảng em có hay quậy phá rồi bắt đầu cuộc thủy chiến với em,
vờn cũng 10 phút tui out mất tiêu nó shot đầu rồi chuyển lên giường. lên giường và em bắt đầu khả năng đi thái, cái lưỡi nhẹ nhàng lướt qua lướt lại và kèm những cái hôn hít vào khắp người tạo nên chuyến du lịch khó quên cùng 69. bắt đầu em hạ người xuống rồi biểu diễn tuyệt kĩ HJ và BJ từ đôi tay mềm mại và uyển chuyển cùng với cái lưỡi ướt át đã làm tui chỉ cầm cự thêm chỉ tầm 10p nữa là tui buông cờ đầu hàng với em. sau một trận ân ái với em tôi nằm nghỉ ngơi rồi cũng tranh thủ ra về.
đầu tư vé 900 giảm còn 450
tip thì 900k vé 2 shot nhá

• Like
Điểm cảm xúc: Hạo Nam BMT, NMT9x and Camapro

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
72
505
131
0 ₿
Cảm ởn anh trai đã nghiệm dịch vụ bên em. Có 1 ngày êm ái bên bé 69

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @chư a tuất đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.