Noel Bình Tân 1 ngày random đầy may mắn cùng em 97 có đôi gò bánh ích.

Lượt xem: 318

ĐẠI LÃO GIA

Đại Uý
Luyện Khí Massage
3/8/22
Chủ đề
42
305
171
0 ₿
Chào toàn thể ae!! ae tham gia event chưa, dể chơi dể trúng quá, ae tranh thủ tham gia nhé!!
Số là liên tục trúng event nên củng có nhiều cơ hội khám phá thêm 1 vài bé cho ae có thêm sự lựa chọn, điểm đến lần này là samdi BT quá quen thuộc với các anh em dạo rần đây phải ko, có 1 số bé nữ sinh loli đang hót tại đây nên thử vận may xem số mình đc tới đâu kkk, lần này đi ko đặt trước tới random xem " số phận" hôm nay như nào, tới bốc số trên ipad thấy có bé 06 minhon định bốc nhưng bé lại kẹt khách vừa điều qua cơ sở khác rồi nên sau khi đự tư vấn 7799 kiểu quyết định chọn bé 97 ( bé ko có hình trên diễn dàn- coi như là 1 ẩn số ).
lên phòng ngồi lước tóp tóp chờ ẽm zô, ấn tượng đầu tiên là dáng người cao, loli, face tương đối, người miền tây nói chiện nhẹ nhàng, đặt biệt là ddcn.
Chào hỏi sơ bộ xong thì tới công chiện 9 là thả dê ngay và luôn, kéo ẽm ngồi lên đùi tay bắt đầu mò mẫn, xoa bóp 2 cái bánh ít của ẽm kk tại sao gọi là bánh ít thì ae cứ xem cái bánh ít hình dáng nó như nào thì 2 cái véo ẽm y vậy á, nhỏ nhọn đầu ti hơi thục zô xíu mềm như bông gòn bóp đã tay nha mấy men.
Nước đầy tới sát thành bồn thì 2 đứa phi zô tẩy trần, tắm táp các kiểu xong rồi thì dạo đầu nhẹ, phải nói ẽm có cái lưỡi thần thánh, múp 2 cái núm của tui mà tui quéo người luôn đó, trước h chưa bị lần nào lần này gặp đúng cao thủ kk xong ẽm chà 2 cái véo lên ngực rồi di chuyển xuống dưới kẹp thằng nhỏ đẩy cho vài đường quyền muốn rụng nụ hên là dứt ra kịp chờ lượt kế tiếp ko là toang ngay từ hiệp 1.
Lê giường ẽm đi bài khỏe ta nói quá ổn áp, anh nào đau lưng mổi gối vào gặp em đó đi vài đường quyền hét mỗi ngay, ẽm có skill đi đầu gói dọc sóng lưng đã lắm, nói thiệt đi ms mệt mà gặp được các bé có tay nghề khỏe ta nói nó sướng còn hơn đi spa khỏe nữa, vừa sướng thần mà sướng cả thằng ( thằng nhỏ) thì còn gì bằng.
tới phần nuru ẽm đi bài lưỡi kết hợp chà vòng 1 ta nói như phê chữ ê kéo dài, đặt biệt là cái lưỡi mamị đó, lước mội ngóc ngách kèm cặp loa di động lưỡi tới đâu loa đi tới đó, xong bài lưng lật lại thì ẽm đi bày ngực nhẹ nhàng từ trên xuống dưới ẽm làm rất chậm từ tốn không phải hối thúc là cho mau ra, để ae cảm nhận từng hơi thở ngóc ngách trong người mình nó dâng trào cảm xúc lên rồi tới lúc cuối bùng nổ = màng BJ dọc trụ như trong JAV vậy kkk, giật giật chuẩn bị bắn thì ẽm ngập chặc BJ nhanh liên hồi, bùng bùng ko còn gì sót lại, tất cả đã trúng mục tiêu là cái miệng bé xinh của em, nằm nghỉ ngơi 5-10p rồi tắm lại trong lúc chờ thì ẽm vs xong ra xoa đầu lại cho mình.
Đánh giá: KTV 97, tuy Face không phải là thế mạnh của em , nhưng bài khỏe + nhiệt tình có tay nghề của em củng đủ để ae trải nghiệm hài lòng. 9/10
body mức trung bình: V1 cam việt- kiểu bánh ít, mềm mại 8/10. V2 ko mở thừa nhỏ gọn 9/10, V3 vừa tay 8/10. V4 gọn gàng sạch sẽ, ít khám phá nên cho 8/10
Phục vụ: ân cần chu đáo, tư vấn nhiệt tình 10/10
CSVC - phòng to sạch sẽ, thơm thích nhất là bồn rất to bơi đã 10/10
-- Cám ơn cở sở đã tạo điều kiện để hoàn thành buổi trải nghiệm này, cám ơn BQT diễn đàn đã tạo sân chơi cho ae tốt đẹp- Kính chúc CS ngày càng hồng phát. xin cảm ơn và hẹn gặp lại!!