Gò Vấp 1 trải nghiệm đáng quên

Lượt xem: 1,093

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Lý Tấn Kiệt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/2/22
Chủ đề
2
12
7
0 ₿
Nay đi làm về sớm tranh thủ book 1 bé ở heaven liền ib zl cho a quản lý đc a cho chọn các bé 2k nhưng mình có note vs a cần bé nhiệt tình chút a có giới thiệu mình bé 97 thế là tin a 2h phóng xe đến cơ sở .
Đến nơi check code thủ tục nhanh xog dẫn mình lên phòng . Xông hơi tầm 10p vẫn chưa thấy bé vào dù có đặt lịch trc.
Xông chảy hết mở thì bé vào mình cũng bước ra bé k lại lau ng cho mình (bùn tập 1) bé hỏi mình tắm k mình nói có mà bé đơ ra k cởi đc cho mình cái quần đang mặc (bùn tập 2) vô bồn bé cứ ngại ngại tránh tránh mặt mình còn k nhìn rõ toàn thấy lưng ( bùn tập 3)
Ngồi tâm sự mới biết bé 2k5 mới vào nghề còn bảo e làm tết e nghỉ r mình biết nói j nữa
Tới ms khỏe thì bé làm cũng tạm k qá tệ
Tới phần ms mệt ôi bé đá ti mình mà tay k hoạt động tý nào thì sao có hứng ta cái này cơ bản mà đơ lắm làm mình tụt hết hứng kiu bé nằm xún nút ti bé cho đỡ tiếc tý r hết giờ chưa kịp giải quyết j hết
Nói chung bé 2k5 còn non qá mong cơ sở đào tạo cho bài bản vào chứ lâu lâu đi trải nghiệm mà bị v mất vui
Bé 97
Tic 500 giảm 299
Tip 500

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
12
1,058
548
0 ₿
Tính đi bé này vậy mà ... cám ơn bác thớt đã đi trước kkk

Massage Heaven

Binh Nhất
Bé Tập Massage
25/8/22
Chủ đề
5
28
19
0 ₿
thay mặt cơ sở xin lỗi a trai về sự việc ngày hôm qua, bên e sẽ tìm hiểu và giải quyết vấn đề cho a trai ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.