Gò Vấp - 1 trải nghiệm thật sự quá tệ | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp 1 trải nghiệm thật sự quá tệ

Lượt xem: 1,704

Jusin

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/9/24
Chủ đề
2
29
33
123/no trang long
0 ₿
Sau 1 thời gian mình quay lại sử dụng DV của Hera , thì lần này thật sự quá thất vọng .
_ trước khi qua thì mình có nt hỏi trước là khung giờ đó còn những bé nào , mình đc lễ tân cho xem hình và chấm đc vài bé nên báo là để qua trực tiếp nhờ tư vấn cho dễ . Sau khi mình qua tới thì có trễ hơn dự định tầm 5 - 10p nên lễ tân báo các bé đó vừa có người book rồi , nên kêu mình chọn nhựng bé khác . Mình báo là thôi ko sao vậy mấy bé a vừa chọn trống lịch khi nào để mình đợi . Sau đâu đó vào phòng chờ đợi tầm 2h thì lễ tân báo là mấy bé a chọn giờ trống lịch rồi a muốn lên phòng luôn ko thì mình ok , xong 1 bạn lễ tân vào tư vấn cho mình bé này được nè a ( mình ko tiện nhắc số để ko ảnh hưởng cv của các bé ) xong mình cũng ok thế là lên phòng . Bắt đầu từ đây là 1 chuỗi các thất vọng
--- mình sử dụng gói dv siêu vip với toàn bộ dịch vụ , mình vào xông hơi đc tầm 10p thì có tiến gõ cửa của bé bước vào , mình vẫn ngồi xông cho xong tầm 5-10p r đi ra . Thì bé chào mình , mình cũng ok cười và chào lại . Ngồi nc với bé tầm 10p thì bé mới nói vậy mình vào tắm nha , thế là mình cởi đồ vào bồn với bé . Vừa vào tí thì bé bảo lạnh quá nên cũng bỏ qua vụ tắm luôn , chỉ rữa sơ thằng e mình r bé kêu mình ngồi lên thành bồn tắm để cho bé tiện làm việc . Trong khi đó mình thấy bé lạnh nên mình kêu thôi ra ngoài kia cho ấm , bé ok và rời khỏi bồn . Lúc này là mất tầm 30p và chưa đâu vào đâu , xong ra bồn và mình lên giường nằm đợi bé lau người rồi ra với mình . Sau khi ra thì bé nói vậy giờ e làm nha , mình ok và bé bắt đầu làm khá sơ xài . Mình thấy vậy nên yêu cầu bé cho mình 69 thì bé từ chối , bé nói lý do là bé bị đau chân này nọ kia . Là mình thấy ko hài lòng về cách phục vụ của bé rồi , mình mới hỏi vậy là ko có 69 hả e . Bé mới nói với mình là e ko 69 được ko , mình hơi thất vọng nên kêu bé dừng lại và yêu cầu đổi người thì bé tỏ thái độ khó chịu và nói vậy để e kêu người lên .
--- sau 1 lúc thì có bạn lễ tân lúc đầu tư vấn cho mình bước vào phòng hỏi vấn đề , thì mình báo là mình sử dụng gói dv vip mà cái gì bé cũng từ chối . Bạn lẽ tân mới bảo để e đổi ng cho a , nhưng trong khi đó thì chỉ còn lại 2 3 bé mà ko hợp gu mình nên mình quyết định hùy vẻ để đi về .
--- xuống sảnh và trên đường đi ra lấy xe bạn lễ tân chỉ nói với mình đúng 1 câu lần sau a tới e ưu tiên cho a ???? Đó là cách giải quyết của Cơ Sở khi mà khách mất tận 4h để sử dụng 1 gói DV quá tệ ??

Jusin

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/9/24
Chủ đề
2
29
33
123/no trang long
0 ₿
Sẵn tl bác thì e báo luôn giờ cụ thể vậy .
E đến lúc 17h35 ngày 2/9 và đc báo là mấy bé đó được book trước rồi , và đến 17h40 thì e hỏi là khoản mấy giờ mấy bé đó trống lịch . Bên lễ tân báo là tầm 19h - 20h là bé trống lịch nên mình ok và ngồi phòng chờ đợi đến 19h40 thì đc lên phòng , và câu chuyện ở trên thì bác đọc qua r đó ( bé nào thì e ko tiện báo số sợ ảnh hưởng cv của bé như e đã nói ở trên ) . Lúc ko hài lòng e còn nt cho bạn lễ tân , giờ giấc tn vẫn còn đấy .

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
78
1,270
730
0 ₿
Tệ nhất là e đã không kịp thời lắm bắt tình hình và sử lý ngay lúc đó cho a . 1 trải nghiệm đáng buồn . Lỗi do e đã không đào tạo bé 209 này kỹ hơn quá vội vàng . Ktv 209 với khuôn mặt bayby xinh xắn này thật báo quá .

Tuy nhiên về vấn đề kinh tế của a đã không thiệt hại . Còn mặt tinh thần thì quá tổn thương . E không biết lấy gì bù đắp cho a e xin phép gửi tặng a 1 vé free cho lần tới trải nghiệm e xin gửi đến a 1 bé KTV con Át chủ bài phục vụ a để bù đắp tổn thương này . Với bé 12 thì chắc chắn sẽ làm a hài lòng ạ . Mong a lượng thứ ạ

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
78
1,270
730
0 ₿
Ở đâu đi nữa nó cũng chỉ là cái tên thôi a zai . Quan trọng là cách sử lý và làm hài lòng các a khi mọi việc k được như ý ạ . Để mà nói công tâm thì e xin góp ý a zai là không lên nhắc đến cơ sở khác trong 1 sự việc như thế này mất quan điểm . E nghĩ chắc a cũng đủ trưởng thành để hiểu 2 từ lịch sự

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
78
1,270
730
0 ₿
E zai a luôn luôn làm hài lòng các a đó là phương châm và cách làm việc của e . Thật tiếc là e không thể phục vụ các a trong công việc kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Jusin

AdamLang

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
17/10/19
Chủ đề
31
263
58
33
Tphcm