Gò Vấp - 1 trải nghiệm thật sự quá tệ | Page 2 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp 1 trải nghiệm thật sự quá tệ

Lượt xem: 1,698

Jusin

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/9/24
Chủ đề
2
29
33
123/no trang long
0 ₿
tại vì mình cũng ko phải mới đi CS bên mình 1 2 lần , mà đi cũng kha khá lần . và mình thì cũng ko phải người quá khó tính . nhưng thật sự thì hôm qua làm phát đó thì ko thể nào mà ko giận được , ngồi 1 phát 2h để kết quả ko đc như mong muốn . mình cũng ko trách gì bé nên ko báo số của bé để ảnh hưởng công việc của bé , nhưng mong CS để ý lại vấn đề này để tránh trường hợp lập lại với các khách hàng khác . và cũng cám ơn CS về vấn đề bồi thường , nhưng để ổn định lại cảm súc đã chứ ko phại tụt mút :3

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

Mr.Tr

Thượng Uý
Thánh Phán
12/2/23
Chủ đề
35
346
196
TPHCM
2 ₿
Ủng hộ tinh thần của bác nên hẹn trước và đến đúng giờ có đi trễ thì báo cơ sở trước. Có bé mới 226 cũng mlem với mới đó bác. Tới luôn để ổn định cảm xux hỉ

• Like
Điểm cảm xúc: Jusin

Listerine Cool

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/23
Chủ đề
15
631
425
Khắp SG
0 ₿
209 cưng như vậy cần các lão làng chỉ dạy thêm. Chứ tui là tui vô bỏ hết bài chỉ ra cái rồi về:ami-(47):

Listerine Cool

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/23
Chủ đề
15
631
425
Khắp SG
0 ₿
Vậy điểm nhấn chính ở bài viết là Ông muốn 69c, thích 69 mà bé không chịu. Đúng hok ông.
Còn phần Lạnh trong bồn thì cũng không ai muốn. Mưa bữa giờ mà.

• Haha

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
102
3,279
2,789
32
16 ₿
Súng thấy vẫn còn thiếu 1 khâu tư vấn của Lễ tân cho khách trong khi chờ đợi vì các bé KTV mới thì Lễ tân và quản lý luôn được đào tạo kỹ để đưa ra chống chỉ định trước đối với KH nào có thâm niên vì yêu cầu của các bác thường sẽ kỹ hơn, xì tai của bé 209 thì gặp Súng nắn 1 phát là ngay hàng thẳng lối ngay nên sẽ hok có chiện sụp đâu. Cho nên hiểu khách hàng để tư vấn KTV phù hợp cũng rất quan trọng đấy. Chứ mấy bé Gen Z này thì công ty Súng ngày nào cũng phải khẩu chiến 100 hiệp nên hiểu rõ lém. :ami-(47):

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: PhongkenJi and Jusin

Jusin

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/9/24
Chủ đề
2
29
33
123/no trang long
0 ₿
Thì e cũng đâu có bắt bé trong bồn đâu bác e còn là ng đế nghị kêu e ấy ra ngoài á chứ , e cũng lạnh teo ấy chứ nói gì bé . Với lại 1 phần tay nghế bé mới nên làm e hơi thất vọng , thêm 1 phần trước đó e phải đợi khá lâu . Thành ra nó cũng ảnh hưởng đến tâm lý , lên thì bé kiểu như cũng mệt hay sao e ko rõ . Nói chung là e cũng tránh việc để lộ thông tin bé để ae khác đào tạo mà

• Haha
Điểm cảm xúc: Listerine Cool

Jusin

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/9/24
Chủ đề
2
29
33
123/no trang long
0 ₿
Lúc đầu e cũng nghĩ giống bác T á , mà e tới trễ nên ngồi đợi luôn . Xong tới lúc có thì 2 bé cùng trong lịch e đc tư vấn bé 209 á chứ , mà chắc bữa đó bé mệt nên vậy

An Thiên

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/3/22
Chủ đề
3
41
41
0 ₿
Chia buồn cùng bro để coi chờ cs giải quyết . Đọc thấy nóng ruột hộ bro

• Like

Jusin

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/9/24
Chủ đề
2
29
33
123/no trang long
0 ₿
Chắc mốt đợi bác Súng review bé mới xong e mới tham gia quá , e thì thuộc dạng dễ tính . Nhưng nó cũng có cái mức độ nào đó thôi , nhìu việc + lại thành ra nó nổ BÙM phát . Dạo này cv nhìu áp lực nên tuần nào cũng đi mà làm phát muốn xụi bại luôn , định đi thư giãn tí khuya đi làm mà buồn qua đi về ngủ luôn

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy

NMT9x

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
3/11/22
Chủ đề
10
217
91
Sài Gòn
0 ₿
cơ sở giải quyết ok á, đảm bảo sự uy tín của mình trên diễn đàn, v mới cạnh tranh lại mấy chỗ khác chứ

• Like

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
99
1,630
1,246
38 ₿
đi bên HERA yên tâm là nếu bị gì bác Tỉnh k bao giờ để ae phải thiệt đâu
mấy em gen Z bác cứ nắn nhè nhẹ luôn tại phòng nhiều khi mấy em lại thích kiểu bad boy gia trưởng đấy :cuteonion9:

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Garryyau, Jusin and Hido86

Jusin

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/9/24
Chủ đề
2
29
33
123/no trang long
0 ₿
B
Bác nhím review bé 12 mà e chưa đi đc . Nên hôm qua định trải nghiệm bé mơi , để e book bé 12 lấy lại tinh thần vậy