Tân Phú Mỹ nhân 10 - Cô bé lí lắc

Lượt xem: 349

Dallas

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
9/11/22
Chủ đề
3
4
4
0 ₿
Cuối tuần rảnh rang và thằng em biểu tình quá, thế là nhắn tin cho bác Trọng bên Phượng Hoàng tư vấn con số phù hợp đúng gu của mình. Sau 1 hồi trao đổi thì đã chốt được số 10. Vội vã phóng con xe máy tới 155 Vườn Lài, quận Tân Phú và làm những thủ tục cơ bản là được dẫn lên phòng.

Ngồi được 5 phút là bé gõ cửa bước vào, ấn tượng đầu tiên là bé giống hình và cái mỏ tía lia mặc dù là lần gặp đầu tiên của 2 đứa. Bé sà xuống và ngồi trên đùi mình, miệng thì nói không dừng, còn tay thì cứ sờ soạn những chỗ nhạy cảm làm mình càng hừng hực. Mình cũng tranh thủ sờ lại bé 1 tí, công nhận nước da của cô bé tuổi đôi mươi nó đã thiệt mấy bác ạ, vừa mịn mà vừa thơm.

Vệ sinh sơ trong bồn rồi bé dắt mình ra giường (do mình không thích ngâm trong bồn vì sợ bệnh nên chỉ rửa người cho sạch sẽ, còn bác nào thích thư giãn trong bồn thì cứ nói bé nhé). Hai đứa hôn nhau rồi đá lưỡi các kiểu sướng tê người, bé cũng hiểu ý đáp trả bằng pha trườn nuru cực điệu nghệ, nó lên rồi xuống, rồi lướt qua thằng em mình, cảm giác đã gì đâu. Tiếp đó, bé dùng cái lưỡi ma thuật đi khắp người và ngậm luôn cây láp của mình. Mặc dù còn trẻ tuổi, nhưng đừng đánh giá thấp bé, mình đánh giá bé là người blow job thuộc hàng top những ktv mình đã đi, nhẹ nhàng, không đau, không hối thúc, và mình cũng từ từ bắn pháo bông trong miệng bé. Pheeeeeeeê chữ ê kéo dài các bác ạ.

Sau đó, là những bài massage khỏe, bài này bé làm cũng đỉnh không kém, bài bản, đủ bài, khỏe là có thật nha. Cái gì tới nó cũng tới, bé tiếp tục đi bài trườn Thái và thư giãn cho mình lần 2, vẫn các bước như lần 1 và sự uy tín trong cái lưỡi của bé, lần này mình cũng mạnh dạn khám phá vòng 3 của bé, nước tràn bờ đê luôn, và khít nha. Mình cũng nhẹ nhàng bắn ra lần 2 trong sự sung sướng.

2 đứa vệ sinh lại rồi nằm ôm nhau tâm sự 1 tí, lâu lâu cũng trao nhau nụ hôn. Rồi cũng tới giờ phải chia tay bé, bịn rịn ko muốn xa bé, nhưng cũng phải tạm biệt bé để trở về với cuộc sống kiếm cơm hằng ngày.

Mình có chụp lại ảnh bé phía sau để các bác chiêm ngưỡng body ngoài đời thật của bé nhen.

Sẽ còn gặp lại bé nhé.

Đính kèm

156.3 KB · Lượt xem: 90