10 cung bậc ăn chơi

Lượt xem: 3,729

sinbaddd

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/4/13
Chủ đề
4
13
0
0 ₿
đây là theo cảm nhận của riêng mình, lấy ý tưởng từ thread hỏi ăn chơi mới đây, sếp theo thứ tự money/skill, chỉ dành cho dân thường nha, đại gia có tiền thì muốn cái chi ko đc

mình dạng dân chơi dỏm thôi, may mắn là khách hàng của mình Đại gia khá nhiều, cái này tổng hợp từ nhiều tình huống thực tế gặp/ biết đc (trừ số 10 mình chưa gặp thôi), mong các cao thủ chỉ giáo thêm

1. cafe/karaoke/nhà hàng ôm : rất dễ, chỉ dùng skill "trả tiền", nhưng ko nhiều vì trừ cafe, mấy thứ kia share với nhau cũng chẳng hơn là mấy (đương nhiên tiền giờ hát/ thức ăn ko tính nha)

2. cafe/htgd BJ hoặc tới Z : phải dùng thêm những skill để tự thỏa mãn mình (ghẹo chọc, móc, hun, bú liếm ...)

3. massage BJ, HJ, Z khu vực ngoài trung tâm : phải trả thêm tiền csvc, biết thêm xông khô/ ướt, đấm bóp bài bản, cảm nhận "động nhền nhền" có thể to lớn ntn (vài chục "con" lớn nhỏ)

4. massage phòng VIP khu vực trung tâm có tic 500k trở lên, hoặc karaoke/ nhà hàng VIP : phải dùng thêm skill "đại gia", số tiền phải tốn sau khi vui vẻ có thể rất bất ngờ, cái nguy hiểm là những thứ lung linh trong này có thể làm mình mê muội

5. chơi gái/rau/mb/... dc người khác share : phải dùng thêm skill "quan hệ", nghĩa là xin, comment, chat, đóng góp để có uy tin mà đc share, sau có là skill "quan hệ cấp 1" đối với rau/mb (coi vậy chứ dễ òm vì bản thân tụi này rất thích F )

6. chơi gái tại những nơi ko có cho tới Z, có thể tại chỗ hoặc ra ks, nn : những nơi này tiếp viên bị phạt tiền rất nhiều/ đuổi nếu bị chủ phát hiện nên phải dùng thêm skill "tán tỉnh", nghĩa là làm cho bên kia quý mến rồi thích mình

7. bar/ club ... : phải chấp nhận dấn thân vào chốn phồn hoa, xa xỉ, có thể gặp nguy hiểm

8. chơi những nơi đỉnh khi đi công tác trong/ ngoài nước, vd Vtau, Ntrang, CTho, TQ, TLan ... nơi nào ghé qua, nơi đó để lại dấu ấn, mà phải tại chỗ nào nổi tiếng nha: phải dùng skill "quan hệ cấp 2" để biết đc những thông tin chính xác, vì nhiều khi chỉ đi có 1-2 lần thôi, bên cạnh đó còn phải có skill "trốn vợ" trong trường hợp về trễ thêm 1-2 đêm. Chi phí khi cộng gộp sẽ khá nhiều

9. sử dụng những dịch vụ/ món ăn chơi độc, vd chơi/massage một lần hai/ba/bốn em hoặc chơi chung với bạn, bao toàn bộ dàn đào trong 1 ngày cụ thể nào đó (tức là chán/ xong thì đổi thoải mái chứ ko phải nghe "nó bận ngồi/làm/đi phòng khác rồi anh") vd như ms TChau- CTho có gói 20tr (chưa tính tip). Bên cạnh đó là chơi Diễn viên/ model/ hotgirl/ gái nước ngoài hoặc mua trinh/ nuôi đào/ phòng nhì. Những thứ này dùng rất nhiều skill "xã hội", mình bên cạnh có tiền phải có uy, có tiếng thì tụi nó mới chiều theo

10. chơi gái ngon free/ tự cua với sát suất One shot- One killed: gọi là skill "Casanova" đi, đừng hiểu lầm là chăn rau/mb nha, mấy con này nhu cầu nó cao, cứ "mưa dầm" thì ăn đc thôi. Có những em (bạn học/ làm chung/ tình cờ gặp) mà khi mình có tiền/ c to/ hoặc nó đang thèm/ hứng cũng chưa chắc rớ đc.

có ai like ko nào ? :D

boconganh70

Tập Sự
Bé Thích Massage
24/8/13
Chủ đề
0
59
0
0 ₿
Đỉnh quá. Theo chắc mạt kha kha

Chỉ mong ms a e đừng phá giá tip là thỏa mãn rùi. Nông dân mà

langtu

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/2/14
Chủ đề
10
81
5
0 ₿
Xếp theo money thì chưa được ổn lắm, có money thì tự động sẽ có skill thôi nên không cần xếp vào. Như vậy có thể xem thêm một số ý sau đây:
- Nên bỏ số 1 vì đã đi nhà hàng, karaoke ôm ở SG thì đi cái cho ngon, chứ đi giá rẻ nhất trong các loại thì không nên đi, nhìn vào ói ngay đó bac
- Số 5 thì hàng rất tệ, giá khá rẻ nên không thể xếp trên số 4 được. Mấy em ở cấp số 4 vượt trội so với số 5 về nhan sắc, phì nhiêu, điện nước và giá cả
- Số 6: có lẽ nhìn nhận chưa khách quan lắm, tìm hiểu thêm để nắm được tình hình, tìm hiểu thêm mối quan hệ giữa chủ và em út
- Số 7: chủ thớt quá thận trọng, đôi lúc cũng không cao lắm đâu, vấn đề tìm được em ngon hay không
- Số 10: không xếp vì thiên về nổ lực bản thân
- Số 9: diễn viên, người mẫu không xếp chung với mấy em massa được, giá của hai loại này một trời một vực không xếp chung được. Nuôi đào không xếp vào vì khác hoàn toàn với những loại hình khác

sinbaddd

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/4/13
Chủ đề
4
13
0
0 ₿
cám ơn bạn langtu đã chia sẻ

list là cảm nhận của riêng mình thôi nha, rất mong học hỏi thêm, mình thì may mắn có gấu xinh nên ngoài những khoản khi đi du lịch ra ít tốn kém hơn khi về SG :D