Q.1 [10 DB Tân Định] điểm 10 cho chất lượng

Lượt xem: 988

MrLE

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/11/19
Chủ đề
16
159
59
45
0 ₿
Tầm 2h chiều thấy trời hạ nắng. Đã hạ quyết tâm thì thế nào cũng đi, chuông vừa reo là chạy một mạch 20km từ công ty qua thẳng Dubai luôn. Tới nơi gạt chống rồi đi vào . Sau khi trình bày hoàn cảnh lý do xong, phục vụ cũng đưa Ipad mà nói mấy số còn rảnh, ngó thấy bé 10 nên chọn bé luôn.

Tranh thủ xông hơi chút đợi bé vô, xông hơi xong 10p ra vẫn chưa thấy, ngồi thêm chút nữa thì có tiếng rõ cửa và pé bước vô, lời đầu tiên là bé XiN LỖI phải để anh đợi. Nói chuyện mà nghe DẠ, THƯA thấy không được tự nhiên lắm liền góp ý với pé. Ngồi nghỉ ngơi chút bé cũng kêu mình đi tắm.

Bé tắm kỹ càng, xong bé bắt đầu trườn ngực và đi lưỡi trong bồn. Bé vừa làm mình vừa nhìn bé, xong bé hỏi sao anh nhìn em dữ vậy. Thấy em dễ thương đang yêu mới nhìn chứ, gần chịu không nổi em ngưng và ra gường.

Em làm bài khỏe rất tốt, đi lưng đấm rất có lực. Khi bắt đầu đi Thái em hỏi mình chịu lạnh được không do dầu trườn hơi lạnh, xong em bắt đầu đi bài Thái, kết hợp giữa cặp ngực của em + đường lười, em đi trên xuống dưới, đặc biết là hai bên đùi và hai bên cổ. Xong em kêu mình lật ngửa lại, rồi em bắt đầu đi đường lưỡi từ hai bên mang tai xuống ngực rồi hai bên đùi. Xogn em ngậm thèn em, đường lưỡi của em kết hợp với âm thanh HIFI của em. Hai tay mình cũng không ở không, lúc thì leo núi lúc thì khám phá hang sâu. Em kết hợp giữa BJ + HJ, tay thì vuốt trụ, lưỡi thì đánh đầu khất, một hồi mình chịu không nổi cũng out trong sung sướng.

Em hỏi han xem anh mệt không, chút anh ăn gà ác để bồi bổ lại nhé, để em nói PV chuẩn bị cho anh. Mình từ chối vì phải chừa bụng về ăn cơm nữa. Nằm tâm sự thêm một lúc em tắm lại cho mình xong.

Thiệt hại: Tic + Tip = 1 củ 4 (camapro đồng giá 5x)

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @MrLE đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,211
Hang Thỏ
64 ₿
Bé 10 dễ thương, ân cần tỉ mỉ từng tý lun... mừng bác...:ami-(10):

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
804
339
0 ₿
Dubai Tân Định cảm ơn anh đã ghé thăm cơ sở và chúc mừng anh có trải nghiệm ưng ý với bé 10. Hẹn gặp lại anh thêm nhiều lần nữa nhé!!