Q.1 10 - Điểm 10 của chất lượng

Lượt xem: 2,108

boy2020

Đại Uý
Sư Huynh Massage
31/1/20
Chủ đề
45
533
203
1 ₿
Chào quý vị,
Sau 1 thời gian lên núi tu luyện, vừa thành chánh quả thì tui cũng thử sức đến db hoa lệ để thử nghiệm mấy tuyệt kỹ vừa luyện tập được.
Cũng như mọi lần, trước khi đến thì cũng báo trước cho cơ sở để chuẩn bị, book biếc các kiểu con đà điểu thì phi xe tới. Lâu lắm rồi mới gặp lại bé Ngân, em vẫn xinh đẹp và kiêu sa như ngày nào và vẫn nằm ngoài tầm với của tui :). Gặp người quen cũ, bé vừa chào vừa cười làm tui muốn rụng tim luôn. Thủ tục check code diễn ra vô cùng nhanh lẹ và sau 5p cũng dc lên phòng. Vẫn căn phòng cũ, mọi thứ vẫn ko có gì thay đổi ngoại trừ gối đã được bọc da :)
Xông hơi tầm 10p và ra ngoài ngồi vài phút thì bé 10 xuất hiện, vừa vào là bé chào ngay, tự giới thiệu mà ko đợi hỏi. Lúc này tui tự nhủ, gặp con bé này nói chuyện chơi được nè. Ngồi chém gió tí thì vào tắm, bé tắm cực kỳ kỹ lưỡng, sạch mọi ngóc ngách rồi bắt đầu tung chiêu. Mặc dù lên núi hơn tháng và tu luyện cũng kha khá rồi mà cái đường lưỡi bé nó đi tới đâu là tui mềm nhũn tới đó, chỉ có thằng bạn chung quần là nó biểu tình đòi tập tạ thôi. Cái sự kết hợp mềm mại của lưỡi và đôi môi mềm mại đúng là 1 vũ khí cchết người, cộng thêm cặp loa thuộc hàng khủng nữa thì tui chỉ có nhắm mắt và đưa chân thôi.
Sau màn thủy chiến quá êm đẹp thì lên giường, bé bảo nằm ngửa lên đi, tui cũng lạ, thường là nằm sấp để khỏe lưng trước nhưng bé lại bảo nằm ngửa, thôi đành trao thân cho em vậy. Mà ông trời đúng ko ko phụ người hiền, bé đấm bóp tay chân trước mà nó đã, da trâu như tui cũng thấy khỏe đôi chút. Lật úp lại thì bé vừa đấm vừa bóp vừa tám, gặp ngay đứa nói chuyện đi du lịch hói bị cuốn và hợp gu (tui thích đi cung Tây Bắc) thì đúng là tuyệt vời luôn.
Khỏe rồi thì mình mệt, bé làm cực tiêu chuẩn, dầu rồi trườn rồi lại dầu và trườn, lướt đủ mọi khu vực và còn bài lưỡi từ chân lên đến bên trên, nó kích thích tột độ. Cứ mà cái lưỡi đi tới đâu là phê tới đó, cứ sợ nhột mà ko thấy nhột đâu mà chỉ thấy …. sướng ;)
Đến tuyệt chiêu cuối thì bé hì hục một hồi rồi xoay đầu 69, hàng họ phải nói là chuẩn :p và cực mlem kết hợp âm thanh vòm chuẩn nhà hát nên mặc dù tu luyện bấy nay nhưng cũng đành thúc thủ với bé. Xong xuôi 2 đứa nằm ôm ấp nhau tí cho phê rồi tắm rửa chia tay hẹn ngày gặp lại <3
Đánh giá chung thì bé thuộc dạng raast đáng để trải nghiệm
Thiệt hại: tick free (cảm ơn mod @Dory ) tip chẵn củ + locker tô hủ tiếu và bạn giữ xe ly cf

• Like
Điểm cảm xúc: SC17

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
cảm ơn anh đã trải nghiệm tại dubai luxury ... rất mong sẽ luôn được anh ủng hộ trong thời gian tới ạ !