Gò Vấp 10DBGV - Em gái chăm chỉ!

Lượt xem: 1,819

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
744
608
0 ₿
Hôm thứ 4 sau khi chén anh chén chú thì hơi xỉn nên xin phép về, nhớ đến lời nhắn của Tiến nên rút đt ra để book ngay 1 vé đến DB để gặp em 10 cũng như ghé thăm cs lần cuối trước khi vào giai đoạn sửa chữa, nâng cấp csvc.

Đêm cũng khuya rồi, book vé lúc 1h mà đợi khá lâu khoảng 45' bé mới vào; biết Cung tôi đang đợi sợ tôi buồn nên Tiến đẹp dzai lên phòng để 2ae tâm sự nhằm giết thời gian (đoạn này ko có gì mờ ám đâu nhé hehe). :sprite-144:

Nói chuyện một lát thì Tiến đi xuống, em 10 cũng gõ cửa bước vào và chủ động đến gần chào hỏi như em và tôi đã quen từ lâu, em hoạt ngôn và khá lém lỉnh; vừa trò chuyện em cũng ko quên trêu ghẹo thằng em trong quần để đưa đẩy cảm xúc.

Trao đổi qua lại vài thông tin về nhau thì tôi biết em tên T đến từ Đồng Tháp.
  • Face: Ưa nhìn (ko phải gu rồi)
  • Thân hình ko phải là điểm mạnh của em, chống chỉ định với những ae thích bưởi và yêu cô gái H.Mông như tôi hehe
Tắm táp sơ qua với nước ấm, đi ms khuya sợ nhất là lúc tắm cơ thể nó run - thấy thế em kêu tôi lên giường và ôm ấp để giảm bớt sự lạnh lẽo; đấm bóp vài cái cho có lệ, có thêm đá nóng nữa nên cũng khá thoải mái - lúc này đồng hồ đt cũng điểm đến 2h hơn nên tôi kêu em vô vấn đề chính luôn đi để còn về chứ muộn quá, đi đường bị yêu nữ bắt hiếp thì khổ thân trai ))))

Nghe tôi nói e cũng nhiệt liệt hưởng ứng, e với tay cầm chai sữa đổ lên người và bắt đầu trườn thái, như đã nói ngực e nhỏ đi thái ko ổn lắm. Có vẻ hiểu điều này nên e trườn ít lại và bắt đầu đi đường lưỡi - cái lưỡi ấm áp đó di chuyển đến đâu như có luồng điện đến đó, lâu lâu e lại trườn người lên trên để thì thầm và nút vào tai tôi - được một lát thì e kêu tôi quay người lại và tiếp tục công việc lúc nãy,

Đang lân lân thì e rà cái lưỡi ấm áp đó đi chuyển từ 2 đầu ti và đi dần xuống vùng giữa háng, đến đây e khiến tôi bất ngờ khi e đưa cái lưỡi đó quét vào lỗ hậu rất lâu và sâu khá là phê pha - và rồi từ lúc nào ko hay trym của tôi đã nằm gọn trong miệng e, e BJ miệt mài và hăng đây - nếu hôm nay tôi có chút men hộ thể thì đã gục ngã sớm rồi - 15' 30' trôi qua mà trym vẫn chưa khóc, thấy e hì hục mãi như vậy nên tôi cũng cố gắng hoà nhập với e, tôi cũng tranh thủ khám cái hang động ẩm ướt của, e vừa dùng lưỡi quét lỗ hậu tay thì HJ nhanh hơn, chừng vài phút nữa thì trym tôi cũng đành đầu hàng và bắn khắp ngực e. 2 ae nghỉ ngơi tí rồi tắm táp, mặc đồ đi về.

Tổng kết:

• Buổi trải nghiệm: 7/10
  • Hy vọng sau khi sửa chữa DB sẽ hoàn thiện hơn về csvc
  • Tic Onsen = vé mời
  • Tip=tic
Bác nào thích skill quét lỗ hậu thì gặp e nó!

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
744
608
0 ₿
Paste bằng điện thoại nên lỗi chính tả tè le :cry-2:

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,146
446
0 ₿
Cảm ơn bác đã ghé thăm và trải nghiệm dịch vụ Dubai…
Thời điểm bác ghé đúng lúc cs đang đông khách thành ra đã để bác chờ hơi lâu, mong bác thông cảm và lượng thứ cho cả cũng như số 10…
Một lần nữa thay mặt ca và số 10 xin chân thành cảm ơn bác!