Gò Vấp 11 GALAXY TRẮNG THON

Lượt xem: 1,189

Cường dương đại hiệp

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
24/7/16
Chủ đề
53
737
243
33
0 ₿
Suy thoái nặng nề nên sếp kêu đánh thị trường trước đó toàn quận 10 đồ nay lôi xuống Gò vấp sẵn tiện may mắn lại gặp đuoc 1 em cực phẩm. Vé đây thấy cũng khá rẻ có thêm code hỗ trợ càng ngon, dù sao cũng đi vé 2 lần chứ ko đi vô cưc làm gì 2 cái xong là hết sức buồn ngủ ngang. Vào đến nơi thấy kế bên có bánh tráng trộn sẵn mua luôn có gì đem về cho con vợ ở nhà nó ăn nịnh nó chứ không nó lại kêu làm nháy là liệt thằng em luôn.
Thanh toán xong xuôi lên phòng - phòng xông có hình em gái cầm cái bình núm hồng xinh xinh phải chi em này là người thật thì chết em vs anh. Cũng trông mong là em 11 sắp vào cũng sẽ như vậy chứ thấy ipab cũng mê mê lắm :ami-(23):. Trong làn sương khói mờ nhân ảnh thì thấy em bước vào chà nhẹ đưa con mắt ngó qua thấy em trắng ốm nữa đúng là MY GU, cứ để em chuẩn bị 1 tí thì bước ra với em em mời uống nước lau sơ mình cho. Hàn huyên 1 lúc thì vào tắm , nói em đừng tắm xà bông chứ 1 lần con vợ ở nhà về bỗng dưng nó hỏi sao mùi nay lạ quá :ami-(12):má run ỉa anh em có gặp tình cảnh này chưa , cả hôm đó nó cứ hửi hửi may là đè nó ra quất 1 cái mới tạm quên. Nên lần này nói em tắm kỳ cọ sạch sẽ là đợc đừng xà bông gì hết, em cười cười tắm sạch xong em hôn cổ hôn ngực mút thằng em như cà rem ngon lành say mê như rất đam mê với nghề , đôi mắt nhắm nghiền tận hưởng mình cũng nhắm theo từng đợt sung sướng lên tới não chạy lại xuống thằng em tinh túy bắn ra sướng lần 1.
Lên giường nằm chơi với em không cần massa ngắm cái body và làn da này đúng là khi đúng gu đúng chân ái là cái gì cũng ok , tâm sự trời đất khỏe khỏe rồi nói em nằm im anh ăn em 1 tí , cái gu ae đi mass thì mình không biết chứ m
Suy thoái nặng nề nên sếp kêu đánh thị trường trước đó toàn quận 10 đồ nay lôi xuống Gò vấp sẵn tiện may mắn lại gặp đuoc 1 em cực phẩm. Vé đây thấy cũng khá rẻ có thêm code hỗ trợ càng ngon, dù sao cũng đi vé 2 lần chứ ko đi vô cưc làm gì 2 cái xong là hết sức buồn ngủ ngang. Vào đến nơi thấy kế bên có bánh tráng trộn sẵn mua luôn có gì đem về cho con vợ ở nhà nó ăn nịnh nó chứ không nó lại kêu làm nháy là liệt thằng em luôn.

Thanh toán xong xuôi lên phòng - phòng xông có hình em gái cầm cái bình núm hồng xinh xinh phải chi em này là người thật thì chết em vs anh. Cũng trông mong là em 11 sắp vào cũng sẽ như vậy chứ thấy ipab cũng mê mê lắm . Trong làn sương khói mờ nhân ảnh thì thấy em bước vào chà nhẹ đưa con mắt ngó qua thấy em trắng ốm nữa đúng là MY GU, cứ để em chuẩn bị 1 tí thì bước ra với em em mời uống nước lau sơ mình cho. Hàn huyên 1 lúc thì vào tắm , nói em đừng tắm xà bông chứ 1 lần con vợ ở nhà về bỗng dưng nó hỏi sao mùi nay lạ quá má run ỉa anh em có gặp tình cảnh này chưa , cả hôm đó nó cứ hửi hửi may là đè nó ra quất 1 cái mới tạm quên. Nên lần này nói em tắm kỳ cọ sạch sẽ là đợc đừng xà bông gì hết, em cười cười tắm sạch xong em hôn cổ hôn ngực mút thằng em như cà rem ngon lành say mê như rất đam mê với nghề , đôi mắt nhắm nghiền tận hưởng mình cũng nhắm theo từng đợt sung sướng lên tới não chạy lại xuống thằng em tinh túy bắn ra sướng lần 1.

Lên giường nằm chơi với em không cần massa ngắm cái body và làn da này đúng là khi đúng gu đúng chân ái là cái gì cũng ok , tâm sự trời đất khỏe khỏe rồi nói em nằm im anh ăn em 1 tí , cái gu ae đi mass thì mình không biết chứ mhìn đi chơi thích thấy mấy em sướng thôi. Em nằm đó nói em lát thối tiền cho anh nha liếm em từ trên xuống từ dưới lên :ami-(2):da em hơi bị mướt lưỡi đi đã đời đến bim bim của em quét 1 dọc từ dưới lên từ trên xuông zig zac em quằn em quại nhìn thấy mà phê. Nước em ra thôi rồi, càng thế lưỡi càng đánh vào hột đậu của em em càng quằn nhiều hơn em cầm cả đầu mình mà tiếng càng ngày càng to. Mỏi cả mồm dừng lại lên hôn ngực em rồi môi, em nói anh nằm xuống đi. Mình biết giờ đến lúc em trả thù rồi em tiến công xuống quanh thằng em , lâu lâu lại nút trái dứng, lau lâu lại liếm nhẹ quanh gốc thằng em. Rồi thằng em đợc chăm sóc chiếc lưỡi sao như máy xay sinh tố quay quay trong miệng em cảm giác sướng làm cái 2 cũng mau chóng mà ra.
May mắn thật sự giá tuy rẻ nhưng chất lượng phải nói hơn mức giá này với 1 em thế này.

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x and Luki123

Luki123

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/7/23
Chủ đề
3
44
32
4 nguyễn bỉnh khiêm
0 ₿