Bình Tân 11 - Khi đôi môi em còn đỏ mộng

Lượt xem: 1,072

Kirimaru

Trung Uý
Bé Thích Massage
20/8/22
Chủ đề
27
78
41
0 ₿
Thấy chưa ai viết bài đánh giá tại Ruby nên mình xin phép khai bút bài đầu tiên. Chúc cơ sở sau bài này sẽ ngày càng hồng phát.

Nghe tin Ruby đã khai trương + kèm theo khuyến mãi 50% giá vé, nhanh tay gọi ngay đặt bé 11 sau khi được quản lý gửi hình. Ghé vào đã được anh giữ xe niềm nở chống xe và dắt xe vào, chỗ bãi xe khá rộng và thấy rất nhiều xe của khách chống sẵn trong bãi rồi. Bước vào trong sảnh để làm thủ tục, ấn tượng của mình là sảnh rất rộng, rộng nhất trong các cơ sở mình từng đi, chia 2 khoang, khoang ngoài dành cho lễ tân đón tiếp khách và khoang kế bên dành cho khách xuống nghỉ mệt sau khi thư giãn xong, 2 khoang được cách biệt bằng cửa kính mờ và tất nhiên là máy lạnh ghế nằm đầy đủ

Sau khi làm quy trình xong, được em locker dẫn lên phòng, trong lúc chờ bé mình cũng ngắm qua xem cơ sở vật chất ở đây như thế nào. Đầu tiên, phòng rộng nha, rất rộng là đằng khác. Thứ 2, máy xông tinh dầu luôn được mở nên khi mình vào là xộc vào mũi hương rất thơm. Thứ 3, phòng xông nóng xông lạnh ok, mặc dù mình không xông nhưng có mở thử thì hơi lên rất nhanh. Bồn tắm để tắm tiên cũng sạch sẽ nhưng nhỏ hơn các cơ sở khác trong Dubai (nhưng mình nghĩ không quan trọng, miễn đủ cho 2 người tắm chung thư giãn là được). Tuy nhiên, 1 điểm trừ nhỏ là gối nằm, nó không có ruột bên trong (dạng gối bơm không khí) nên khi mình gối đầu bị cấn cổ rất khó chịu, phải nhờ bé KTV kê thêm 2 3 khăn lau để có thế nằm.

Đang ra ngoài phòng nghía thêm xung quanh như thế nào thì bé từ trên lầu bước xuống, thế là 2 anh em cùng vào phòng. Ấn tượng của mình về bé, mặt rất xinh, cười duyên và lễ phép. Bé mới đôi mươi, quê miền tây, giọng lơ lớ dễ thương lắm. Bé làm quen với mình rồi 2 đứa cùng vào tắm, bé cũng mơn chớn cho thằng em của mình nó thức tỉnh, bé BJ nhẹ và hỏi mình anh lên giường em thư giãn nhé, ở đây cảm lạnh, mình ok ngay.

Bé bắt đầu thư giãn cho mình, điểm mạnh của bé là đường lưỡi, đi khắp người mình từ tai, ti, và thằng em. Bé BJ nhẹ nhàng, không vội vàng, và cứ vậy mình out trong tiếng nhạc du dương tại phòng VIP 1. Do bé còn trẻ nên kĩ thuật không có gì mới nhưng với mình vậy là ok (xinh là cho qua hết nhé).

Bé tiếp tục massage khỏe, bé đi đủ bài, đấm tốt, có phần bé massage mông cho mình còn tét đít mình mấy cái, phái dễ sợ. Trong lúc massage, bé cũng chịu khó hỏi chuyện mình, rồi tâm sự về nghề của bé, mới gặp khách quậy hôm qua, chịu không nổi phải kêu lễ tân giải quyết, bé kể xong thấy thương bé thật sự.

Sau màn massage khỏe, bé tính đi màn trườn Thái nhưng mình nói thôi, nằm cho anh ôm xíu rồi thư giãn shot 2 cho anh là được. 2 đứa nói chuyện trên trời dưới đất, bé này nói chuyện cực nhẹ nhàng, nhỏ nhẹ và cười cũng duyên nữa. Thấy còn nửa tiếng là hết giờ, mình nói bé tranh thủ thư giãn cho mình lần 2 và các bước lặp lại như shot 1, khác là lần này mình 69 và CIA trong miệng bé.

Sau đó, bé rủ mình ra đánh răng cho sạch, mình thì đánh răng, bé thì xúc miệng, giống như cặp đôi mới yêu vậy. Mình tranh thủ ôm bé xíu nữa rồi xuống phòng.

Xuống sảnh thì lễ tân hỏi han ngay và mình đánh giá cao điểm này ở hệ thống Dubai. Mình biết mình nói rất nhiều nhưng hầu như các lễ tân ở các cơ sở trong hệ thống đều chịu lắng nghe mình nói và đặc biệt nói chuyện rất lễ phép.

Về bé: bé dạng tình cảm, rất rất tình cảm nha các bác, nên bác nào thích bé gu quậy hay chịu chơi thì không hợp.

Face: 9.5/10
Vòng 1: đẹp, căng tròn: 9/10
Vòng 2: 9/10
Vòng 3: căng đét: 9/10
Vòng 4: cắt tỉa gọn gàng, thơm: 9/10

Một buổi trải nghiệm như ý và hài lòng với bé 11 tại Ruby

Massage Samdi Bình Tân

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/9/22
Chủ đề
39
208
133
0 ₿
Massage Ruby chân thành cảm ơn sự ủng hộ và niềm tin bác dành cho hệ thống Dubai… Ruby xin ghi nhận ý kiến đóng góp về mục gối hơi và sẽ cho điểu chỉnh ngay…
Vì là cơ sở mới nếu có điều gì chưa hài lòng về thái độ phục vụ và cơ sở cv mong Quý a chia sẻ sau những buổi trải nghiệm để cs kịp thời khắc phục.
Trân trọng cảm ơn bác!

• Love
Điểm cảm xúc: Kirimaru