H.Hóc Môn 117 Xuân Thì : nhiệt tình cưng cưng chiều chuộng

Lượt xem: 1,477

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Con Số Gì Đây

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
13/4/22
Chủ đề
12
115
78
0 ₿
Sau khi xong việc tranh thủ đi ngay, giờ tan ca đường phố đông nghẹt, luồn lách qua từng con phố rốt cuộc cũng tới nơi, mặc dù khá mệt.
Vô trình code camapro cho tiếp tân, ngồi đợi tầm 5p thì cũng lên phòng. Thay đồ vào xông hơi tầm 10p ra thì có một pé mặt chiếc áo yếm cô tấm đứng cầm khăn đợi bước ra. Xong em ấy rất tự nhiên lau khô người dùm mình. Ngồi tâm sự một chút xong em dìu mình đi tắm, em làm rất kỹ không qua loa, đặc biệt chăm sóc thèn em rất chu đáo, một hồi em ấy bắt đầu hô từ trên cổ xuống tới ngực rồi từ từ xuống thèn em rồi ra hai bên. Giờ hồi tưởng lại thấy sung sướng làm sao.
Sau hồi chăm sóc cho thèn em, em gội đầu dùm mình, em nói sao anh không chủ động gì hết vậy, mình trả lời là anh thích cảm giác bị mấy em làm cho sung sướng. HEHEHE. Nhớ nhất khung cảnh mình ngồi trên gường, em ngồi trên đùi mình mà thèn em giựt giựt khều khều cô bé.
Đến màn matxa Khỏe, mặc dù thân hình pé nhỏ nhưng em làm có lực đủ bài, chừng đá nóng, đi lưng đầy đủ. Xong em ấy bắt đầu đi Thái, đôi bồng đào kết hợp với chiếc lưỡi của em, cộng thêm màn kiến bò sung sướng làm sao. Hết nằm sấp rồi nằm ngữa, chiếc lưỡi thần thánh ấy đi khắp cơ thể từ trên xuống dưới, có nhiều lúc chịu không nổi, cũng ráng kiềm lại. Em rất chủ động, còn lấy tay mình đặt lên cặp nhũ hoa, còn chủ động quay lại 69 nữa. Ráng kiềm chế một lúc rồi cũng chịu không nổi ra trong sung sướng.
Sau khi vệ sinh sơ cho mình, em xin phép đi tắm trước, đi bao lâu đây, lần đầu có em xin phép đi tắm như vậy, sau khi em tắm xong cũng tắm lại cho mình, em tắm rất kỹ. Sau đó, hai đứa ngối tâm sự một chút với nhau. Em lại ngồi trên đùi mà đút mình ăn trái cây.
Nói chung là một bữa chiều mãn nguyện.

• Like
Điểm cảm xúc: Trải Nghiệm Tà Đạo
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.