Q.1 12 Dubai TĐ - 2 tiếng vội vàng

Lượt xem: 785

Bailey

Trung Uý
Luyện Khí Massage
30/9/16
Chủ đề
25
325
158
0 ₿
Đang đi công chuyện khách hẹn lại gần 2 tiếng không biết làm gì thế là mình lủi vô chỗ quen cho qua thời gian , các thủ tục check code này nọ quá quen thuộc, bữa nay đi ngay giờ hot hay gì còn 3 bé thế là mình chọn đi thử bé 12 vì chưa đi qua.
Bước lên lầu 2 vào phòng thay đồ và đi vô xông hơi, do mới chạy ngoài đường nắng nên còn mệt nên vô xông hơn 5p là ra rồi. Đánh giá đầu tiên về em thì nhìn rất là chững chạc và xin xắn. Em chào hỏi mình và lấy khăn lau khô cho mình và kêu nghỉ ngơi xíu cho khô hẳn mồ hôi rồi đi tắm.
Về ms khỏe: đúng chất khỏe. Em làm massage khỏe rất tốt ,còn tư vấn các phương pháp sức khỏe cho mình nữa
Về ms mệt:
Onsen với em khá êm đềm cho đến khi em chụp được thằng nhỏ của mình , em như vớ được món đồ chơi yêu thích hết xoa xoa rồi lại vuốt vuốt, chưa đủ em đè mình ra BJ luôn trong tư thế nằm dựa lưng vào bồn , tư thế kích thích quá mình xém out hên bảo em ngưng kịp.
Lên giường em bắt đầu triển khai màn đi thái của em. Phần này rất tốt về phần kĩ thuật và màn lưỡi , phần nuru nếu em kéo dài thêm 1 chút có lẽ sẽ rất tuyệt vời vì em làm sướng lắm , sau 10p bị em hành hạ các kiểu cũng đành gác kiểm với em. Nay sắp đi gặp khách bàn công chuyện nên không 69 với em do mình hơi mê tín kkk
Tổng quan: face: ổn , nhưng có nét
v1: săn chắc , hệ cam
v2: có ít lipti
v3: căng mịn
v4: no check
tic: giảm 20% camapro
tip: 1000k
Cảm ơn các ae đã đọc , lo đi mát xa không coi đồng hồ để khách chờ ngược mình 10p kkkk

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
đọc tiêu đề tưởng bác gặp bé làm vội vàng , hóa ra là bác vội vàng ah =))

• Like
Điểm cảm xúc: Bailey

Mag

Trung Uý
Luyện Khí Massage
1/3/16
Chủ đề
28
335
171
30
0 ₿
haha trước khi đi bàn công chuyện là kiêng húp sò hả bác

• Haha
Điểm cảm xúc: Bailey

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi

Putin

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
28/2/22
Chủ đề
9
219
30
0 ₿
Bé 12 có cái sẹo lồi ở vai nhỉ, bé làm hơi công nghiệp, dùng tay nhiều quá

bạch gia tri

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
74
28
0 ₿
Bài em này đúng chất bài bản ,nuru bằng cái lồn uot át lep nhép đúng gái ...... dâm vl đi dv mà gặp được em đẳng cấp từ a đến z như này thì quên sầu yêu đời luôn