Q.1 [12] Xì Gòn phiêu lưu ký ai ngờ lạc sang tận trung đông

Lượt xem: 1,614

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
44
553
318
Cần Thơ
0 ₿
Chuyện là công việc bận rộn nên chủ nhật vẫn phải lên xì gòn sắp xếp, mà được cái mưa tầm tã, từ bến xe sang tới khách sạn là cực hình.
Được cái là khách sạn nằm gần ngay xứ trung đông chừng 2p đi bộ
Sau khi xong việc cũng tầm 20h30 đói cồn cào nên quyết định gọi dubai đặt bưởi lót dạ. Mà mèn đét ơi 12 19 99 đều bận cả, nên book bé 12 nằm đợi tới 22h30 sang thăm em
Vẫn như bao chi nhánh dubai khác nhân viên rất niềm nở tận tình
Nhà nghèo nên chỉ dám đi Onsen 1 kèm code vòng quay cama.
Rất nhanh phòng đã sẵn sàng, được sự hướng dẫn tận tình tui mới quyết định xông trước.
Thích nhất là cảm giác hồi hợp ngồi xông hơi mà đợi bé, chừng 5p tiếng gõ cửa vang lênmột em hầu gái bước vào nhìn cặp mông lúc em cúi xuống pha nước tui chỉ muốn bay ra với em ngay.
Nhẹ nhàng lau mồ hôi kèm chất giọng ngọt ngào nũng nịu " để em cởi quần cho anh nha"
Rồi em cũng cởi nốt bộ hầu gái để lộ thân hình đầy đặn hai trái bưởi mộng nước đang chờ, thế là vào bồn em tắm kỹ từng chút một.
Mà hôm nay đông quá nước không kịp nóng luôn
Tiếp đến là màn onsen mặt em chuyển từ dễ thương sang chế độ damdang, em hôn từ chân lên tới cổ, thằng em phía dưới cũng biểu tình theo từng đường lưỡi của em.
Đang ngắm nhìn khám phá thân thể em đột nhiên e mắng yêu đưa dzú mà hông bú gì trơn như bừng tỉnh tui vồ lấy 2 trái bưởi căng mọng mút lấy mút để theo tiếng rên của em.
Hơi lạnh nên sang giường chiến tiếp, em rất tinh tế xoa dầu hay massa đá nóng em đều báo trước sợ mình lạnh đột ngột. Lâu lâu đang massa em cũng phải khều bình xăng con mới chịu, em bảo nãy mới vô nhìn chút xíu mà chào cờ to cỡ này hén lừa tình ghê
Nôn nao cũng tới phần mệt, em dùng bầu ngực to tròn của mình kèm đường lưỡi điêu luyện lướt qua từng chỗ trên cơ thể tui.
Tiện tay tui cũng khám phá những đường cong trên cơ thể em. Được môt lúc em chuyển sang chăm sóc thằng em đang biểu tình mạnh mẽ, nào là đá trứng cút, súc bình xăng, lau cột đủ cả rồi cứ thể em nuốt trọn thằng em vào miệng mút lấy mút để☺️
Tay tui không thể rời cặp bưởi và cô bé của em, hai cơ thể cứ nhịp nhàng hòa vào nhau, tiếng rên của em chắc lầu trên cũng nghe dc. Thi thoảng em lại quay lên nhìn mình bằng ánh mặt biểu cảm cực kì damdang làm kình không kìm nổi và out trên bầu ngực của em sau 15p cầm cự.
Em nằm ôm tui và tâm sự nhìu chuyện nhỏ to, đặc biệt em khá nhây chịu nói chuyện lắm phù hợp cho bác nào đang muộn phiền gặp em là tươi như hoa nha
Em cũng tắm kỹ lại cho tui trước khi ra về còn hỏi tui ăn gà ác k
Ăn em mới no chứ gà gì tầm này
Mã số 12
Face xinh mặn mà
V1 to vừa đủ săn đẹp
V2 vừa so với dáng em
V3 vỗ bạch bạch doggy thì đúng bài kk
V4 khít gọn gàng có màn chà thái bằng v4 cũng khá mới lạ
Một bé đáng để trải nghiệm.
Một chuyến đi hơn mong đợi, hẹn dubai một ngày không xa có dịp sẽ test những bé khác
Thank sự nhiệt tình chỉ bảo của bác @Mr Mìn

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
141
4,878
4,658
30 ₿
chúc mừng bác, 12 là kì cựu của đội hình dubai rồi hehe

• Like
  • Wow
Điểm cảm xúc: XkCantho and Mr Mìn

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Chúc mừng anh trai đã tin tưởng ghé trải nghiệm dịch vụ và có bài viết chân thật về KTV cũng như cơ sở
Anh gọi 0941012041 để được hỗ trợ tốt nhất cho lần sau

• Like
Điểm cảm xúc: XkCantho

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
44
553
318
Cần Thơ
0 ₿
Rạch giá đầy massa đó ra làm phát là xìu ngay

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Bác cho hỏi v1 em 12 này là hàng thật hay qua chỉnh sửa.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC