14 - Kiều - Mĩ nữ

Lượt xem: 4,646

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

kenny

Binh Nhất
Bé Tập Massage
5/12/13
Chủ đề
3
33
0
0 ₿
Hỗm rày có tham khảo diễn đàn mình mấy chỗ massage khá kĩ. Vì đó giờ mình đi toàn random gặp gì đâu không nên cũng chán. Cuối cùng quyết định chọn Khang Huy vừa hợp túi tiền vừa có em út xinh. Lúc đầu tính đi vé mời (có gọi bác ad tổng cộng 3 lần để lấy vé) nhưng cuối cùng nghĩ lại tính mình thích riêng tư nên quyết định đi thử phòng vip ở đây ( xin lỗi bác ad nhiều nhé =.=').

CSVC: Vào gửi xe đi lên thì không thấy locker hay ai tiếp mình nên cũng chán. Vào thấy có mấy thằng ngồi ngay quầy mà mình nhìn nó nó cứ nhìn lại mình trơ trơ @_@... Lại quầy e tiếp tân hỏi chọn phòng thường hay vip. Quất 1 vé vip (250k) đi lên tầng 2. CSVC cũng tạm được. Có điều phòng xông hơi gì mà để cái vòi hơi ngay dưới chân. Vào xông mà mém phỏng mấy lần thiếu điều muốn ngồi chồm hỏm :s ... Lên tầng 2 thì có locker dẫn mình vào phòng hỏi số bao nhiêu. Có coi mấy số a e giới thiệu thì thấy 68 ok nhất nhưng cuối cùng hỏi thì locker bảo em nó ko làm vip. Buồn tập 1... Tính kêu em 18 mà bác ad bảo mãn teen nên thoai ( tính em thích mấy e nào xinh tươi ). Bo locker 50k kêu kiếm e nào dễ thương + chuẩn tí.

Em út: Quả cũng không uổng 50k. Em tên Kiều - số 14... bước vào làm mình ngất ngây con gà tây. Có thể cho từ 7 trở lên ( em không nói quá, bác nào rãnh đi test sẽ biết). Còn tướng thì có thể gọi là very chuẩn so với chiều cao của em (v2 hơi mỡ tí nhưng không sao). Em nó bảo sn 91 vào làm cũng đc 5 tháng rồi. Nói chung em này có thể nói là dễ thương nhất trong tất cả các em mình đã từng đi. Điểm trừ của em là không có skill gì đặc biệt (chỉ HJ kiểu cân đường hộp sữa, nói chung hơi chán mong lần sau đi lại em nó sẽ cải thiện). Điểm trừ thứ 2 e rất ít nói và bắt chuyện. Thấy em có vẻ ngại ngại. Mình nhớ nếu đi vip sẽ đc em tắm cho mà e nó toàn tắm phần trên. Phần dưới ko thèm chăm sóc gì cả. HJ thì lấy khăn che lại rồi e thọc tay vô sóc lọ. Gặp mình cũng ít nói thế là vào phòng không khí âm u cứ trỗi dậy. Còn ngoài ra thì kĩ thuật ms của e khá tốt.

Túm lại nếu anh em nào thích thể loại teen + dễ thương thì có thể chọn em này. Còn ngoài ra về skill + mức độ chịu quậy thì anh em đừng mong gì hơn. Mềnh xin kết thúc bài rì pọt ở đây. Chúc anh em 1 ngày tốt lành :D

p.s: nghe thằng locker bảo có em số 34 cũng khá good để lần sau đi thử xem sao. Anh em nào muốn giao lưu thì ib mình sđt nhé. Có gì đi mình sẽ alo rủ đi chung cho vui. Chứ đi 1 mình cũng chán :D

boconganh70

Tập Sự
Bé Thích Massage
24/8/13
Chủ đề
0
59
0
0 ₿
Vậy là có tham hiểm đồi núi hay rừng rậm gì k ban? Tic/tip oử đây nhiêu vậy? Thanks

kenny

Binh Nhất
Bé Tập Massage
5/12/13
Chủ đề
3
33
0
0 ₿

nhìn chung hơi chán bác ah. Tic thường thì 120k còn vip thì 250k. Tip 200k- 300k

kenny

Binh Nhất
Bé Tập Massage
5/12/13
Chủ đề
3
33
0
0 ₿

Không gì đặc sắc cả bác ah. mình Recommend đi phòng thường + mua vé mời của ad nha bác :)

Em nó dạng ngại bắt chuyện hay tại mình không đủ sức hấp dẫn. Vô mà cứ 2 đứa im thóc ấy :(

massage20k

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
26/10/12
Chủ đề
55
399
11
massage20k.net
0 ₿
đi matxa các bác phải mạnh miệng lên, dò trúng đài là các em nói như sáo ấy. Giao lưu tốt từ đầu là 1 lợi thế cho công đoạn thư giãn.

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿

còn dò không đúng đài thì sẽ nhận hậu quả :D:D:D hahaha

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.