Gò Vấp 15/9 Tưởng không phê mà phê không tưởng với em 66 - Ánh Dương

Lượt xem: 1,639

phanlong

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
30/11/17
Chủ đề
19
47
34
0 ₿
Hôm nay L tui set được kèo nhậu khuya, thấy còn sớm nên lân la đi xin mod @Lục A Ka chút may mắn để đi massage khởi động trước. Sau khi nhận được code thì tui nhanh chóng phóng xuống Ánh Dương chân ái.
Đến được cơ sở thì ấn tượng bởi cái bãi xe rộng và quầy lễ tân khang trang, đặc biệt L tui rất thích mấy anh locker rất chuyên nghiệp, tận tình hỏi han và hướng dẫn, thậm chí L tui mở cửa cũng không cho, phải mấy ảnh mở mới đc nha. 10 điểm!!! Tui khai báo code xong thì lên phòng, chờ được một lúc thì một thiên thần bước vào. Em có nụ cười rất duyên và đặc biệt là thân hình đồng hồ cát rất xinh. Em vào mở nước trong bồn rồi ra ghế ngồi lên đùi tui. Tay em vân vê thằng em thì thằng anh cũng tranh thủ mà nắn bóp vòng 1 của em. Phải nói thực sự là rất đẹp nha anh em, cầm không vừa tay luôn, mềm nhưng vẫn săn chắc. hai người vừa trò chuyện vừa nắn bóp nhau, phê lắm anh em ạ, chưa vào cuộc vui chính mà tui đã thấy khấp khởi rồi.
Được một lúc thì vào bồn tắm chung, em cũng tắm rửa cho tui khá kỹ, tui cũng tranh thủ tắm lại cho em :D. Phần massage khỏe thì em làm rất bài bản. Em có tâm sự được hướng dẫn từ gốc YHCT nên làm bài bản và có lực hơn hẳn. L tui ngồi nhiều nên hay bị đau lưng thì được em nắm bóp rất đã nha. Xong rồi đến màn trườn thái, u là trời, vòng 1 chà bá của em lướt trên người tui, đi tới đâu là điện giật tới đó. Em đi một lúc rồi lật ngửa tui lên, em chà thái còn tui thì ôm em, phải nói là như người yêu vậy đó. Phần này em làm cũng đủ skill chứ không phải qua loa như nhiều máy công nghiệp khác. Rồi cái gì tới cũng phải tới, lúc này thằng em nó ngỏng đầu biểu tình quá, em cũng BJ cho thằng nhỏ rất nhiệt tình. L tui phải ráng gồng mấy chập chứ không thôi lại xếp vào team 3ph. :D Nhưng dưới sự nhiệt tình của em, thì thằng em tui cũng đành bó tay xin hàng. Xong việc rồi em cũng tắm lại cho tui rất kỹ rồi dẫn tui xuống dưới.
Face: 8
V1: 9
V2:8
V3: 9
Tic: Mod tài trợ
Tip = tic.
Từ ngày Ánh Dương mở cửa trở lại, đây là lần tui đến mà hài lòng nhất, chắc chắn sẽ quay lại lần nữa. Chất lượng dịch vụ như vậy thì theo L tui là ổn nhất trong khu vực rồi. Chúc cơ sở làm ăn phát đạt.

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
64
611
281
0 ₿

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
945
435
0 ₿
Cảm ơn bác đã dành thời gian trải nghiệm dịch vụ Ánh Dương… những lời nhận xét của bác là động lực để Ánh Dương tiếp tục nâng cao chất lượng để xứng với ngôi vị số 1 về chất lượng khi vực Gò Vấp.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
ánh dương thì chuẩn rồi, từ dịch vụ đến ktv và cả lễ tân, locker, luôn hài lòng khi đến ánh dương. Đúng là mặt trời soi sáng cho gò vấp mà kkkk

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Ý ý, tính tiền bản quyền nha :3onion29:

• Haha
Điểm cảm xúc: MrxXx