Cần Thơ 16 05. DBCT

Lượt xem: 2,434

Thiên CT

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/1/22
Chủ đề
9
74
81
31
Miền Tây
0 ₿
Sao khi dạo 1 vòng cđms đọc cái bài rp của huynh Phát 92, và gợi ý của anh em cđms. Hôm rồi mình có cơ hội ghé và cũng đang có chút cồn nên học theo đàn anh làm cái vé 800 thôi. Lúc này chắc tằm 12h đêm. Vào thì chỉ còn có mấy bé. Mình thấy 16 trống nên book luôn. Lên phòng thì mình nằm nghỉ mệt chứ không xông hơi liền và đợi em nó bước vào. Đập vào mắt là một bé khá ngon. Chắc do có thần men nên nhin ai cũng đẹp. Em hỏi mình có xông hơi không mình mới đứng dậy vỗ mông em và thay đồ. Vừa thay đồ em có gợi ý mình lên vé đôi có bạn 05 nghệ sĩ tấu hài đang rảnh. Mình ok luôn. Vào xông được 2 phút thì em 16 thoát y bước vài. Ối dời ơi. Vú gì mà to thế. Em bắt đầu đi đường quyền sơ sơ mình gợi ý em BJ trong phòng xông hơi thì em bắt đầu tấn công thằng cu em mình. Đang làm trong tình trạng phê pha thì 05 bước vào chào làm mình hết hồn và em nó chỉ chào nhường lại phòng xông hơi cho 16 làm em ra pha nước. Công nhận 16 BJ đỉnh vải anh em ạ. Nuốt kiếm lút cán làm mình xém out mấy lần. Xong ra lau khô và được 2 em dìu đi tắm bồn bồn khá to nhưng 3 người vẫn hơi chặt tí. Xong tới khúc tắm này thì 05 bắt đầu thể hiện kỹ năng BJ đúng là bé 8 lạng bé nửa ký. Còn mình thì kéo bé 16 lên hôn hít cho thỏa mùi đàn bà. Xong được em bonus cho quả bướm bay vào mặt để mình tha hồ khám phá. Cuối cùng cũng out. Xong ra giường như bao huynh đệ khác. Mình được 2 em chia khúc ra làm thịt. Chà thái chà dầu chà bướm gì tá lã. Xong tới khúc mệt thì lại là 16 với các kỹ năng lưởi. Em chủ động quay mông lại cho mình thi triển 2 tay bắt 2 bướm. Và out trong tư thế bướm bay phi thăng con chym ói máu.
Csvc: 9/10
Bé 16 8/10 vú to, tướng đẹp nói chuyện nhẹ nhàng dâm đảng.
Bé 05: 7.5/10 vui tính nói chuyện đi vào lòng người
Theo ý kiến cá nhân thôi nhe.
Tổng thiệt hại 1800 Tip, 1400 Tic giảm nhiêu quên luôn rồi.

• Like
Điểm cảm xúc: Ngũ Thân Vương