16 ơi anh có lỗi với em

Lượt xem: 1,326

vosidao

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/3/16
Chủ đề
16
235
58
0 ₿
Trên diễn đàn các bác cứ liên tục report ướt át các số đã trãi nghiệm làm cho mình có chút động dục nên quyết định tạm quên bé Mây để đến với các em mình chưa đi bao giờ .
Theo chân report của 1 bác trên đây với gợi ý số 27 đỉnh của đỉnh. Đến nơi vẫn là em lễ tân xinh đẹp và các anh trai locker nhiệt tình , ngay cả bác gửi xe cũng lịch sự. Nay có 1 chú lớn thấy mình vào niềm nở tiếp đón có thể là sếp của Dubai do trước giờ chưa gặp.
Vào vẫn là vé onsen 1 như xưa để thử hết các tuyệt kỹ của em. Locker dẫn lên phòng lần này sao ko có chiếc ghế huyền thoại, mình cũng ko cần lắm vì cũng chưa làm tình với mấy bé trên ghế lần nào toàn lăn lộn trên giường.
Thay đồ bước vào xông hơi mà trong lòng hồi hợp như mới đi lần đầu , rồi em cũng bước vào và mình thật sự hài lòng ngay từ cái nhìn đầu tiên: mặt xinh dáng đẹp các vòng ngon lành và đặc biệt có sự gợi tình trong ánh mắt. Ko lạ khi em hớp hồn biết bao nhân sĩ võ lâm trên diễn đàn này.
Cũng mấy câu xã giao làm quen để rồi 2 thân hình trần trụi dìu nhau vào bồn , em tắm rữa sạch sẽ cho mình , kì cọ trái chuối rất kỹ từng ngóc ngách. Mình rất ưng ý em kỹ tính vậy là rất tốt. Mình đề nghị tắm lại cho em , tranh thủ xoa 2 trái bưởi cho sạch trước khi ăn . Công đoạn xã bọt xong thì em nhẹ nhàng liếm lưỡi vòng quanh ti mình rồi xuống bụng và cuối cùng là thằng em.
Em ko ngậm liền mà vuốt ve mơn trớn để kích thích sau đó mới nuốt trọn thằng em . Cái miệng ẩm ướt, cái môi gợi tình thật sự làm mình thăng hoa tột đỉnh chỉ muốn bắn thiệt mạnh ra nhưng phải cố kiềm lại.
Lau khô người rồi lên giường để em thực hiện quy trình mát khỏe trước với đá nóng và gối thảo dược sinh lực như được phục hồi để xung trận.
Em bắt đầu với dầu nuru lướt cặp bưởi da trắng núm hồng đi từ lưng xuống mông rồi lại vòng lên liên tục , kết hợp thêm vuốt đầu thằng em nhẹ nhàng làm mình chịu ko nổi phải lật ngửa ra. Em lại tiếp tục lướt bưởi lên mặt trước trườn bò dâm đãng làm mình chỉ muốn đè em ra hiếp.
Xong công đoạn lướt bưởi bắt đầu màn liếm láp ko chừa ngóc ngách nào rồi cuối cùng trái chuối cũng bị em ăn mất và còn bị kẹp giữa 2 trái bưởi. Mình đắm chìm trong cao trào chỉ phản kháng yếu ớt , ăn ko hết 2 trái bưởi thì đã bắn tung toé thật sự sung sướng nhưng hơi tiếc chưa được hưởng em nó lâu chút nữa, vòng 4 cũng chưa khám được.
Đánh giá tổng điểm 9/10
Face: xinh dâm ánh mắt đa tình 9/10
V1: bưởi da trắng núm hồng loại 1 9/10
V2: tuyệt vời rõ nét 9/10
V3: căng mẩy hiếp chỉ có chết mấy anh 9/10
V4: chưa kịp check hẹn em lần sau
Tic onsen 1
Tip 1 củ cho sự hài lòng
Lần sau sẽ phải quay lại phục thù
Cám ơn các bác chỉ điểm em này làm mình cảm thấy có lỗi với bé Mây do hứa đi Dubaiq1 chỉ gặp em thôi. Xin lỗi em nhe Mây

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
cảm ơn anh trai đã ghé trải nghiệm dịch vụ và gặp được bé ưng ý
Gọi 0941012041 để đặt lịch hẹn trước ạ

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97