Q.10 16 PA - ngoan, xinh yêu, dịu dàng mà dâm không tưởng

Lượt xem: 674

andanh3697

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
26/3/22
Chủ đề
8
31
35
0 ₿
1 lần nữa ghé thăm PA Relax để được diện kiến thần dâm 52 nhưng tiếp tục lỡ hẹn vì em có nhiều người book trước, đúng là thần dâm PA có khác, book khó thiệt, mà đã tới rồi không lẽ xách đít về vậy là lựa ipad, lựa thấy em 16 nhìn xinh yêu quá nên book thử luôn coi sao
Ngồi chờ sắp xếp dọn phòng 5p sau đc phục vụ dẫn lên phòng, mới vô thay đồ xong là em đã gõ cửa rồi, tác phong làm việc nhanh ghê ^^ Em vừa mở cửa bước vô là thấy mlem mlem chảy nước miếng rồi
Face xinh đẹp, dịu dàng như nàng thơ
V1 đẹp vừa tay, bóp mềm sướng tay, bú bình ngon
v2 thon gọn, v3, căng tròn nhìn muốn vỗ cái đét để doggy, v4 lông lá gọn gàng, thơm tho, húp sò bao phê
Vô chào hỏi xong, mình ôm em vào lòng hun hít quá thơm tho luôn, em cũng chủ động liếm láp khắp người, mò tay sờ cây xúc xích của mình làm mình nứng căng cứng luôn, sau khi pha nước xong em dẫn mình vô bồn tắm, tắm rửa xong đc em thư giãn làm tình nhẹ nhàng, đi lưỡi, chà ngực, cạ bướm, skills tuy nhẹ nhàng nhưng kích thích đủ phê
Tắm xong lau khô lên giường matxa, phần matxa khỏe em làm cũng bài bản đủ bài, xong phần khỏe bé đổ dầu nuru trườn nuru, vừa trườn vừa đi lưỡi khá nhột và phê, ngực của bé tuy vừa đủ nhưng chà ngực cũng khá ngon, tới màn BJ 69 đc hôn liếm bướm của em ở thế 69 cảm giác sướng gì đâu, bướm thơm phức, nhiều nước, húp nước đã luôn, 69 xong bé đổi tư thế BJ, bé nhìn dịu dàng vậy mà BJ cũng mạnh bạo, bú lút cán luôn, cảm giác bé bú lút cán nó phê cực kỳ, phải ráng gồng chút để tận hưởng màn BJ đậm sâu của bé, gồng đc 5p cuối cùng mình cũng phê hết mức bắn pháo bông hết vào miệng bé, cảm giác lúc bắn vô miệng xinh đẹp của bé thiệt là sướng ngất ngây, đã vậy bé còn liếm sạch hết mấy giọt tinh còn sót lại càng làm phê tột đỉnh.
Bắn xong nằm thở hổn hển nghỉ mệt xíu rồi bé tắm rửa lại sạch sẽ cho mình, xuống phòng ăn chút lấy sức rồi thanh toán ra về kết thúc buổi matxa phê đậm sâu cùng bé 16 xinh yêu dịu dàng mà dâm không tưởng

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
233
1,856
1,356
0 ₿
dịu dàng mà còn ddcn thì hết xẩy

Azus

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/11/21
Chủ đề
0
4
3
0 ₿
Mới đi thử 16 và như review lun nha các bác. Thư giản xong còn được mời ăn bò kho Free nữa. tuyệt vời quá PA ơiii

• Like
Điểm cảm xúc: Chung Shaku and Hido86

cuki123

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/5/21
Chủ đề
0
8
3
0 ₿
Xem review mà nứng nừng nưng, tới đi 16 chắc chết vì ẻm lun quá kkk

Zuzuize32

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/8/23
Chủ đề
1
70
33
0 ₿
Chúc mừng bác xả đạn thành công, hơi bất công bác chỉ bik hưởng mà k làm cho bé sướng lại :))

• Haha
Điểm cảm xúc: Vuốt Trụ