Q.1 168 lạ lạ quen quen

Lượt xem: 369

viet hoang da

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
15
53
41
0 ₿
Mới sáng sớm xách xe ra chạy tính đi thay nhớ rửa xe để 2 ngày cuối tuần chở gấu đi về Đồng Nai thăm nhà, trời không phụ lòng tui, xe vừa chạy ra len lên con dốc quẹo nhầm góc dập cho 1 phát chạy được 5-10m thấy cổ xiển niểng nghi có chuyện chẳng lành đem ra head mấy anh thợ mở ra và.....gãy chảng ba. Chụp hình gửi hiện trạng cho gấu xong bắt grab đi làm.Chiều xong việc xin về sớm lấy xe tui đi lèo qua dubai thăm mấy bé đào cho xã xui .
Danh sách nay có 1 bé tui thấy mới mang số 168 , trước gặp là 86 nay có 68 chắc cũng hợp gu à. Hỏi thăm quầy báo em mới vào mà nhiệt tình lắm khách ai cũng khen, nghe thì 9 mà đi thì đánh giá mới được . Thủ tục xong xuôi lên gặp ngay .
Đang ngồi lướt diễn đàn xem bác nào gặp bé đào 168 này chưa mà chưa thấy chắc tui mở hàng diendan rồi.
Cộc cộc cộc
Em chào anh !!!
Chua choa nhìn bé phát thấy nguyên mùa xuân liền, chưa gì bé nhào vào ôm tui hôn cho mấy phát trùi ui nó sướng gì đâu coi bộ thành công khi chọn đúng người rồi. Hai đứa lại ngồi hỏi thăm nhau , tay chân khám phá từng chút từng chút một tui cứ bị cái sự nhiệt tình của bé làm tinh thần khoan khoái hơn , vào tắm bé làm nhiệt tình , tuy là mới vào làm mà bé có tố chất tờ râm sẵn thành ra tui cứ nằm mà hưởng thụ thành quả. Kỹ năng thì tui không đánh giá vì mỗi bé một thế mạnh nhưng riêng bé 168 này tui phải gọi là cảm xúc, bé làm như đã quen thân thuộc với tui từ lúc nào mà sao biết làm dâng sự hưng phấn lên rồi lại để thằng nhóc nó từ từ cứng rồi bị em ngậm lấy mút từng đợt , nước ấm ấm mà thằng nhóc cũng ấm không kém nó từ từ nóng lên và chuyện gì đến cũng đã đến nó đùng đùng trong cái sự sung sướng của tui. Bé rửa cho tui đưa lên giường nằm
Nằm liu thiu để bé đấm bóp massage , tám chuyện với bé tui cứ thấy cả thế giới đang đứng ngoài chừa lại cho tui và bé . Nói chứ gặp bé 2-3 suất chắc cũng không đủ, cứ thấy nghiện nghiện sao khi bên bé nó lại vui một cách thoải mái , lâu lắm mới có lại cảm giác vừa chém gió vừa làm tình thế .
Đến lúc bé thực hiện nhiệm vụ cao cả, bé đổ dầu và bắt đầu tung hoành ngang dọc với cặp vú ui nó đã. Đúng chuẩn chà thái luôn nhé, bé chà mà phê không tưởng, sau bé chuyển đến màn bướm bay bướm đậu , cảm giác nhột nhột mà tê tê đã lắm tui nằm mà cứ quằn người lên sau phải nằm ngữa lại xoa bóp cặp ngực bé, bé thì cạ cạ thằng nhóc tui tê tê muốn bắn mà không bắn được bé kềm lại luôn, đã đời bé chuyển qua màn 69 và lần này thì bao dồn nén được bé thúc đẩy bằng màn bj đầy cảm xúc, cứ nhấp nhã rồi lại sâu và cạn tui trở lại cảm giác rùn người khi bắn một lần nữa như vắt kiệt mọi thứ. Hết sức .
Bé ra vs lại rồi quay lại với một nụ cười không kèm cái trò ghẹo ghẹo thằng nhóc làm tui không nhịn được cười với bé.
Cũng đến lúc phải về , tự nhiên thấy muốn làm thêm suất nữa nhưng muộn rồi về trễ gấu la hehe.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ mừng huynh đã có trải nghiệm tuyệt vời tại cơ sở cùng bé ạ . Mong phục vụ huynh dài lâu ạ :2onion35:

mrgamer

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/2/23
Chủ đề
6
37
39
0 ₿
số mới mà nhiệt tình vậy phải gặp ngay thôi, chúc mừng bác.