Q.1 [17/3] Dòng đời đưa đẩy gặp lại em

Lượt xem: 1,052

Yamaham

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
13/12/18
Chủ đề
40
702
188
43
0 ₿
Martha
Đã lâu lắm tham gia gamshow dự đoán bóng đá, hôm nay may mắn trúng và được code free ónen.

Lần trước có gặp bé 29 và ấn tượng với em, vậy là quyết định đến gặp lại em để khám phá thêm, nên khi được mode gửi code là dt đến cơ sở book em ngay và luôn.

Bỏ qua giới thiệu cscv nhé, vì Dubai Tân Định cũng đã có rất nhiều anh em report hết rồi. Lên nhận phòng nhưng không xông hơi, ngồi ôm dt chém gió chừng 5 phút thì em bước vào, em nhận ra mình liền, do thấy quen nên em cũng cởi mở hơn lần gặp trước, em nóisao anh không xông hơi chút cho khoẻ, để lát em làm cho anh mệt, nghe là chịu rồi kkkk, mình kéo em ngồi lên đùi mình, cảm giác như người yêu lâu ngày mới gặp lại, tranh thủ hôn em và xoa bóp vú, cảm giác bóp rất thích, em thì đáp lại nắn bóp thằng nhỏ mình, do nó đã dựng đứng cứng ngắt lên, sau màn chào hỏi thì em đi pha nước, hai người vào bồn tắm bắt đầu hiệp .

Vào bồn tắm, em tắm rất kỹ lưỡng, mình không biết làm gì ngoài việc bú bình và móc cua, sau đó em liếm hai đầu ti của mình rồi trườn xuống bj thằng nhỏ, khi nó sắp phọc ra thì em ngừng lại, nói lên giường em làm cho anh sướng nhe.

Lên giường, em đấm bóp lưng rất đã, cảm giác mệt mõi tan biến không còn, mình cũng không thích đá nóng nên nói em không xài, em thoa dầu và nuru sau lưng mình, cảm nhận đầu ty của em rất kích thích, sau đó em quay người mình lại, tiếp tục bò trườn và hai người quấn lấy nhau, mình tiếp tục bú bình và khám phá thêm cố bé nhỏ, lát sau quay người em lại thế 69, em liến hai hòn bi và bj thằng nhỏ, mình cũng bú liếm cô bé nhỏ, chừng 10 phút mình out, em hút hết không còn giọt tinh nào.

Do thời gian còn dư nên anh em ngồi nói chuyện vui chút, chia tay em về, cảm ơn em đã cho anh 1 buổi trưa thật sảng khoái và vui vẻ

Cảm ơn Mod @Dory và BQT diễn đàn, cơ sở đã tài trợ code

• Like
Điểm cảm xúc: Đích Tôn and Đi Tàn Tàn

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
804
339
0 ₿
Dubai Tân Định chân thành cảm ơn anh @Yamaham đã luôn luôn ưu ái bé 29. Chúc anh cuối tuần nhiều niềm vui và rất mong được phục vụ anh thêm nhiều lần nữa.

• Like
Điểm cảm xúc: Yamaham