Q.1 17 bẻ gãy sừng trâu

Lượt xem: 630

Bear666

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/10/18
Chủ đề
18
112
85
44
0 ₿
Đang trend cái thanh long ngồi lướt thấy cái hình con trâu bằng thanh long tếu tếu gửi cho gấu, ai ngờ ngay ngày gấu khó ở sạc cho tui một hồi từ đang hưng phấn full năng lượng thành pin yếu rồi sập nguồn rồi thôi luôn. có mỗi cái hình vậy mà sao gấu sạc tui dữ vậy mấy bác .
Thôi kệ dù gì nay cũng báo gấu tăng ca mà tâm trạng tuột mod quá xin về ghé kiếm bé nào xã tý. Nhắn cho telegam dubai báo còn mấy số vào coi chấm được 17 nhìn nhỏ nhỏ dáng mình dây cũng không cao lắm nhìn ưng đây , đặt bé xong 20ph phi tới nơi. Canh 7h tối rồi mà khách lại đông bất thường may đặt trước nên tui rẽ làn người đi lên thang máy trước .
CSVC ở đây quá ok rồi, từ gửi xe đến lên phòng đều tạo một cảm giác an tâm, cầu thang bộ cho nhân viên , tui đi thang máy nên đỡ đụng mặt mấy bé đã gặp. Chắc gặp là do duyên số hehe. Lên phòng mọi thứ được chuẩn bị sẵn rồi chỉ thay đồ rồi vào xông hơi không phải đợi hơi lên gì. Tiết kiệm được khối thời gian .
Xông hơi - xông khô đầy đủ. Xông thoải mái rồi ra thì bé chờ sẵn, ở đây bé sẽ không có mặt trước trên phòng nên tui thích thế.
Nhìn sơ qua bé 17 tui chưa gặp nhưng nhìn qua hình thì bên ngoài cũng nhận ra được hình ít chỉnh sữa. Bé nói chuyện dễ thương chịu chìu để tui ôm ấp. Ngồi nói chuyện trong lúc chờ khô người thì tui hỏi bé có biết trend đang hot là gì không, ai nghỉ sao bé trả lời đúng ý luôn. Thế là tui lôi nguyên bô sưu tập con giáp ra cho bé coi cả hai vừa coi vừa bàn khí thế. Hợp nhau thế rồi vào tắm thì như không còn khoản cách, bé tắm mình tui bảo không gội đầu và sau đó màn chà thái trong bồn bé làm cứ phải sướng.
Lên giường bé đấm bóp khá ổn đầy đủ đồ chơi, đá nóng, túi thảo dược, dầu.... tui cũng được chút thư giản.
Màn chính . bé đổ dầu rồi trườn lên cái cặp ngực bé trườn êm êm kích thích thêm phần lưỡi bé lướt nó đã , từ sau ra trước bé làm như đam mê tui sờ cô bé bé nó ri rỉ nước tui thấy hứng lên và bé túm lấy thằng ku tui phải gọi tay bé vừa chạm mà nó cứng ngắt, bé vuốt mấy cái mà nó đã rồi đến lúc bé ngậm vào thì ui nó êm êm kèm theo cảm giác mút của bé tui dồn bao nhiêu uất ức mà bắn phát thiệt sướng. Giải tỏa hết mọi áp lực nhờ bé.
Thời gian còn lại dùng tâm sự với bé và cũng đến lúc tui hoàn toàn thỏa mãn thì đã hết giờ. Xuống phòng thư giản nghỉ ngơi tý được mời ăn mỳ , bò kho , tui làm tô bò kho xong về cty tắm lại phát rồi về nhà.
Vé tắm được giảm code camapro nên tip bé 1tr. Hài lòng và thoải mái với 17.

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
308
207
Ho Chi Minh
0 ₿
haha chắc sắp lấy cớ chia tay rồi quá, chứ mắc gì cái hình vậy cũng bực được quả là bó tay. Hay gấu bị nhạy cảm, trước giờ ông có gọi gấu ông là trâu bò bao giờ chưa hahahaa

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ mừng bác trải nghiệm tuyệt vời cùng bé ạ... luôn cảm ơn bác đã ghé thăm đặc khu ạ