Q.12 18 ! Em làm Anh sướng

Lượt xem: 1,679

Somnguyen172

Binh Nhất
Bé Thích Massage
11/12/21
Chủ đề
4
69
24
0 ₿
Helllo tất cả ae trên congdongmassage viết ngay và luôn khi còn cảm xúc dâng trào, chẳng qua lâu nay bận quá chưa dịp quay lại CT nay được hôm rảnh rỗi ở nhà chẳng biết làm gì,lướt tiktok thì mấy em xinh tươi hở ngực trắng mơn mởn cứ hiện lên thế là con cu đã bắt đầu biểu tình liên tục.Thế là phải ib zl Tố Như ngay để book phòngB02

Dắt con dream chiến ra lao đến cơ sở,bảo vệ nhiệt tình đến nơi gặp mấy ae locker toàn bộ đồ đen như hiệp sĩ cùi đầu chào răm rắp.Xuất trình tên tuổi rồi được cu em dắt lên phòng xông hơi, nay chọn ramdom cho nó máu.Thường ngày đặt trước Như Muội để kg phải chờ đợi.B34
Xông hơi được tầm 10p thì nghe tiếng gõ cửa..cóc..cóc..cóc..Một cô bé dáng dóc vừa phải bước vào tóc xã dài nước da trắng bóc,nụ cười dễ thương"em chào anh ạ"nghe cưng muốn xĩu. Bé vội vàng lấy khăn lau mồ hôi của mình vừa mới xông hơi xong , bé ngồi lên chân thế là 2 ae chào hỏi nhau . Được 10p thì bé bắt đầu cởi hết xiêm y trên người , da trắng cặp ngực to lừng lững , bé dắt mình vào bồn tắm và bắt đầu tắm rữa cho sạch sẽ , hiệp 1 bắt đầu : bé nhẹ nhàng tắm gội và k thể nào 2 tay mình bỏ qua mà k làm gì, 2 tay đưa lên 2 quả đồi của bé xoa nhẹ nhàng , con cu đã bắt đầu ngổng dậy bé nhìn cười một cách dâm đãng như muốn nuốt tươi nuốt sống mình , tắm xong bé bắt đầu làm tình , hôn hít đủ kiểu , mình cũng tranh thủ khám phá khắp nơi cơ thể và ăn đào xem có ngọt k kk. Bé bắt đầu liếm toàn thân từ trên xuống , ngậm con cu đang căng dần lên,mút lên mút xuống,đá 2 hòn bi nghe tiếng mà phê, bé thuộc típ người khá quan tâm mình , chăm sóc và chiều chuộng lắm, một hồi k chịu nổi vì những skill đỉnh cao của bé , tiếng rên của bé làm mình cảm xúc và bắn hết vào miệng bé, vắt k còn giọt nào. Hiệp 1 ướt át, chân cũng rung bần bật , xong xui , bé bắt đầu tắm lại 1 lần nưa.Lại kéo nhau ra ghế 2 ae thủ thỉ hỏi thăm nhau một hồi mới lên giường cho bé massage khoẻ,bài bản đầy đủ lực, khoẻ hết cả ng,trước hình như bé có nghề tóc và spa tay nghề cũng ổn áp, và điều gì sẽ đến đây bé bắt đầu đổ cái tinh dầu nuru lên người mà mình lạnh quéo hết cả người , chà qua chà lại, lưỡi thì đi khắp cơ thể tiếng nước róc rách của đường lưỡi kèm theo tiếng rên dâm đãng làm thằng em lại muốn tăng xông hiệp 2 . Thôi thì cố lấy sức gồng gánh xoay ng lại để phục vụ bé mới dc, Hiệp 1 bé làm cho mình giờ mình bắt đầu làm lại cho bé, lật bé nằm xuống giường banh 2 chân giang rộng ra mình bắt đầu bú liếm, kiểu như con Hổ đói từ lúc nào gặp miếng mồi ngon vậy nước quá lênh láng,tiếng rên dâm đãng,. Chỉ muốn đâm con cu vào thôi , nhưng kh đc ae ạ. Bé rên một cách sung sướng , bắt đầu lật người lại cả 2 màn 69 bắt đầu k dc bao lâu thì sức mình k kiềm chế dc nữa, k thể chịu nổi vì skill quá đỉnh của bé , mình lại bắn hết vào miệng 1 cách sung sướng và đê mê . Quá thoả mãn với 2 hiệp đấu, xong nằm vật ra như 2 thú hoang,ngồi làm lon bò cụng viên kẹo bạc hà rồi về thôi.B39

Đánh giá
Ktv 18
Face: xinh, nhẹ nhàng
V1 : to tròn , bóp sướng
V2: eo thon
V3: căng mịn
V4: sạch sẽ k mùi 69 bao ngon
Ưu điểm : chiều chuộng hết mức , mấy anh mới chưa đi bé cẩn thận nhé. Chân run đấy
Tổng thiệt hại
Vé 700 ( giảm 30% )
Tip 1.100k
yociexp22yociexp22yociexp22

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Mừng bài Report đã được move đúng Box Massage Cẩm Thy.

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii and Somnguyen172

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
Mình chưa đi cẩm thy lần nào..chỉ đi dubai,adam,hoang gia...chưa trãi nghiệm như ae kể cho dù tic 1000 cũng vậy....Cẩm thy có thật như ae kể k vậy để mình đi thử

Massa

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
28/12/15
Chủ đề
4
191
32
36
0 ₿
nó chung chủ du bai mà,đi mấy cái thì giống như vậy thôi