Bình Tân 19 - Cô bé năm xưa nhất định tôi sẽ theo đuổi

Lượt xem: 1,308

Bắp rang Bơ

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/12/22
Chủ đề
4
23
22
Hồ Chí Minh
0 ₿
Bôn ba khắp nơi để truy tìm chân ái thì cuối cùng đã tìm thấy e ở Dubai Bình Tân. Hôm nay là lần thứ 2 mình ghé DBBT và cung là lần thứ 2 gặp e, e cho mình những cảm giác rất đặc biệt và cũng rất nhiều cái đầu tiên mình được trải nghiệm cùng với e.
Cũng như thường lệ phóng xe đúng 40p từ công ty chạy sang BT dưới cái nắng của SG để qua gặp e, vừa vô trình cái code ngồi dc 2p thì locker dắt mình lên phòng, phòng hnay là 05 có hơi nhỏ hơn 1 chút với phòng 14 lần trước mình đi. Mình rất ưng phòng xông hơi ở đây, vừa đủ nóng và nhanh (tầm 5p là khói mù mịt). Ngồi ngẩng ngơ nghĩ về e mà e vô hồi nào không hay biết luôn, tầm 10p thì e mở cửa đưa mình cái khăn rồi kéo mình ra nói chuyện.
Phải nói là nói chuyện với bé cứ như bị lạc lối đi đâu á, bé nói gì cũng thấy cưng, cũng thấy đúng :cuteonion59: Hnay dành hẳn 20pđầu chỉ để tâm sự với e, thật sự mấy câu chuyện đến giờ mình cũng không nhớ nổi đã nói những gì chủ yếu là ngắm e và chọc e cười, e cười rất xinh cứ bị u mê đó các bác ạ:2onion16:

Review về e thì đã có quá nhiều bài viết rồi, và thật sự là e chưa để mình phải hối hận 1 phút giây nào

Hôm nay bé đặc biệt dành tặng mình 1 món quà mà theo bé nói là chỉ có 2 người là bé từng làm là mình với a @Đi Tàn Tàn haha. Mà bác đi @Đi Tàn Tàn chắc cũng đẹp trai phong độ dữ lắm bé cũng nhắc đến hoài :cuteonion9:
Mình đi vé vô cực nhưng sau round 1 đặc biệt của bé thì mình gần như bị mất sạch công lực sau gần 10p chiến đấu :))) Xong 1 hiệp e dắt mình tắm rửa sạch sẽ chuẩn bị thịt tập 2.
Bé kêu mình nằm để massage cho, mình kêu thôi nằm chơi với anh được rồi mà bé nhất định bắt mình nằm đó để massage cho khỏe người. Thôi thì ng đẹp nói gì mình cũng nghe theo, đang vừa massage vừa tán dóc thì đột nhiên bé kéo mình qua hiệp 2. Tư thế 69 huyền thoại, đâu cố gắng cầm cự được thêm 10p là cũng chết trong tay e :cuteonion59:
Vừa dứt cái sếp gọi kêu về gấp thế là phải ngậm ngùi chia tay e. (Mà có ở lại thì chắc chết với e thiệt >"<)

Tống kết bé 19:
V1: 8/10 hệ cam
V2: 10/10 ôm hơi bị sướng không tí lipit luôn
V3: 9/10 bóp đã
V4: */10 ae tự đánh giá nhoe

P/s: không biết e có đọc được bài này không nhưng mong e may mắn với những lựa chọn của mình. Nhớ những gì e hứa với a, mai mốt a kiếm em báo thù :8onion38: À xuống checkout dc Lễ Tân cho cái voucher 50% nữa chứ cám ơn nhiều nhiều, chúc cơ sở làm ăn phát đạt và mang nhiều bé mới cho ae trải nghiệm nhé.

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
828
454
Tphcm
1 ₿
tính ra huynh hên quá đó chứ, vừa dứt cái sếp kêu, đang lên cáp mà bị kêu là căng cáp dữ thèn luôn. Mừng huynh theo đuổi em ấy. :cuteonion32:

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Bắp rang Bơ and Baolog.103

Baolog.103

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/11/22
Chủ đề
4
248
208
TPHCM
0 ₿
ulatr bé 19 cưng cưng, mà ông Tàn Tàn là ai z mà ai cũng nhắc =)))
Tóm lại là mừng bác tìm đc đúng chân ái của mình, cố gắng theo đuổi nhe bác uiii

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Bắp rang Bơ and Phương râu

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,593
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Là 1 chú Thơ nai tơ chạy nhảy khắp khu mát xa ở sg này :cuteonion9:

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Bắp rang Bơ and Baolog.103

Bắp rang Bơ

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/12/22
Chủ đề
4
23
22
Hồ Chí Minh
0 ₿
Thực ra là ổng gọi chục cuộc rồi cũng may để yên lặng chứ ko tụt mood luôn :)) đã vô hang roi thì chỉ có nghe lời sếp 19 thoiii

Bắp rang Bơ

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/12/22
Chủ đề
4
23
22
Hồ Chí Minh
0 ₿
Mình cũng muốn lắm nhưng bé sẽ có những dự định riêng của mình, không muốn tin nhưng vẫn phải tin. Dù gì cũng mong bé tìm được may mắn trên con đường sắp tới của bé. Chỉ tiếc là tại sao đến bgio mới tìm được bé :(

• Sad
Điểm cảm xúc: Baolog.103