Cần Thơ 1st ở Kizz

Lượt xem: 682

khangdat

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/3/24
Chủ đề
1
1
0
Cần Thơ
0 ₿
Đây là lần đầu mình trải nghiệm ở cơ sở Kizz nên đi gói Vip Nuru (có km) thử cho biết.
- CSVC tạm ổn. Góp ý là nên trang bị thêm dép để đi lại trong phòng hoặc thảm dậm chân, bước từ bồn ra mà cứ sợ trượt té à.
- Quản lý vui vẻ, chu đáo.
Vào phần chính:
Mình đi bé tên Vy,
V1: Hệ cam nhưng ko vấn đề gì.
V2: Thon gọn
V4: Ổn với mình.
Sau khi mình xông hơi 10p thì bé bước vào, bé vào chung bồn và tắm cho mình cũng kỹ xong cả 2 dắt nhau ra ngoài. Lên nằm thì bé có hỏi mình là có đấm bóp không hay trườn Thái luôn thì mình bảo đấm luôn em, (cái này đi đủ chứ sao lại skip?), Bé nói mình lật sấp rồi đấm lưng, Do lần đầu mình ghé Kizz nên ko rõ phần massage ở đây như thế nào vì 1 số chỗ khác có phần đá nóng. Được tầm 5p thì bé xoa dầu rồi trườn lên lưng, xong lật lại rồi trườn lên người.

Bé hỏi mình là muốn thư giãn thôi hay muốn thư giãn "hơn" thì mình nói thư giãn thôi thì bé có vẻ không vui, nói mình đã đi thì đi tới luôn cho đã ?
Xong bé làm qua loa miệng rồi chuyển qua tay, mình có nói là em bj thì bé nói cái j đó, chuyển qua bj 1 chút lại ngồi sóc, tới đây mình tụt hết mood xong cũng ráng gồng cho ra. Bé dắt mình vào bồn tắm qua xong rồi mặc quần áo vào ngồi bấm đt. Ko ôm ấp hay trò chuyện.

Tổng hết: Tic 400k (-50%) Tip 800k . 1.200k Cho khoảng 40p. 18h05~18h38.
Hi vọng lần sau mình sẽ có trải nghiệm đầy đủ hơn ở Kizz.