Q.1 2 ngày vật vả tại dubai

Lượt xem: 510

camonem

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
15
40
32
0 ₿
Thiệt là tới công chuyện với bác @mrgamer . Thấy review bé đi 2 shot về có động lực cày game dữ thần tui cũng mon men làm theo và kết quả là : gặp bé rất vui , nhiệt tình dáng nho nhỏ người chiều chuộng đến lúc xong xuống còn làm thêm mỳ bò trứng cho chắc bụng ai ngờ về phê quá , vừa ngồi vào bàn chuẩn bị vào trận tự cơn buồn ngủ ập tới làm giấc ngon lành đến sáng, thiệt là đã tinh thần tỉnh táo , check tin nhắn thì.....toang. Bị nguyên team chưởi sấp mặt làm tuột mod xin nghỉ làm 1/2 buổi trưa xong việc về ra cf ngồi nghe nhạc ngắm mấy em dancer chơi. Ngồi ngắm hồi máu gái nổi dậy quyết qua gặp lại em thêm lần nữa liền mà em kẹt rồi chắc hết duyên dành đổi gu kiếm em có da có thịt tý vào ôm cho sướng. Tia được em 60 số này ấn tượng à.
Lên phòng ngồi vào coi mấy clip tụi nó quay lại lại thấy tội lỗi tội lỗi thì đâu đây một tiếng chào anh nghe nó xiu lòng, xoay qua nhìn em thấy quá là đúng ý , bỏ điện thoại rồi lại ôm em, cảm giác một đòng điện chạy qua kèm một cái hương thơm dễ chịu , tui kéo em xuống ngồi với tui rồi tự đâu cảm thấy thân thuộc thế luôn. Ngồi nói chuyện hồi cũng giải tỏa được cái cảm giác sáng giờ , thôi cũng vào tắm rữa cái.
Màn tắm em là khá kỹ , chăm chút bj trong bồn trườn thái các kiểu nhiệt tình. Tiếc là nhóc nó vẫn còn đang xìu xìu nên không mần được phát trong bồn đành lên giường em xoa bóp rồi làm phát đầu trên giường, coi vậy mà hợp lý, lên tui đè em ra bóp bú đã , sờ xuống v4 xoa xoa nước như lũ về nghe chép chép , miệng thì ngậm vú em tay sờ móc nghe âm thanh chân thực theo nhịp tay , và rồi em đè tui ra lick ty , em mut mút tay xoa thằng nhóc một hồi em quay lại bj tui dùng chiêu móc sò em rên rên rồi lúc dừng thì em ngậm mút thằng nhóc đá đầu nó rồi lại ngậm kéo tui 1 phát đi êm ru . Phê cực kỳ.
Phần massage khỏe em tập trung đấm khá lâu mà em ấn cái nào là phê cái đó liền, vừa đã vừa khỏe ra từ cổ xuống vai lưng hông em đấm kỹ mà còn hỏi thăm nhức mỏi đâu em đấm, kiểu này đấm đến sáng cũng chưa hết chỗ hehe.
Màn 2 em chuyển thế chủ động hơn, bắt đầu em đổ đầu trường nuru trước sau kèm theo màn cạ bướm phê phê làm tui cứ như cảm giác được ấy ấy , tui đang phê phê thì em chuyển tấn công thằng nhóc , bắt đầu em bj từ chầm chậm đến dần dần nhanh và đều gì đến cũng đến, một màn bắn tinh lần 2 tung tỏe. Đợt này có treo lên chắc cũng không dậy nổi , quá phê quá là đã. Phải nằm tầm 10ph mới tỉnh nổi để ra tắm rồi về.
Kết thúc 2 ngày với 2 gu đối lập tất cả đều mang lại cảm giác sướng và thỏa mãn . Kiểu như đi dubai cứ random khỏi phải yếu cầu gì.

Kinhcan6diop

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
15/2/19
Chủ đề
17
78
61
25
0 ₿
mới 2 ngày nhằm nhò gì, có mấy bác đi nguyên tuần luôn kìa, bác tẩm bổ tập luyện thể dục để sung sung lên

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ cám ơn huynh đã dành thời gian đến trải nghiệm tại cơ sở Dubai Luxury cùng bé kưng ạ... Mong huynh vẫn luôn ủng hộ và đồng hành cùng cơ sở ạ

BẠCH QUỶ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/1/24
Chủ đề
6
181
109
0 ₿
bác review phê quá bác ơi tui đọc bài bác mà ghiền luôn í có dịp tui qua trải nghiệm liền quá :cuteonion7::cuteonion7:

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1