Q.1 2 Shot nhẹ nhàng với bé 186

Lượt xem: 794

khiem8903

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
31/3/24
Chủ đề
1
1
1
Sài Gòn
0 ₿
:ami-(23):chào toàn thể ae nay không biết thế nào mà trong đầu cứ suy nghĩ về cái Quỳnh người miền Bắc làm mình xao xuyến ở Dubai mình không nhớ số bao nhiêu chỉ nhớ mỗi tên e ý những số khác cũng có dịp trải nghiệm như bao ae trên diễn đàn nhưng vẫn không ai có thể thay thế được e ấy nói như vậy không có nghĩa mình chê các số khác chỉ là chưa cùng tần số thôi lan man thế đủ rồi không nghĩ ngợi nhiều book ngay grab phi thẳng qua Dubai thì kết quả không ngoài dự đoán e ấy vẫn chưa đi làm lại chắc gác kiếm rồi thế là bạn nhân viên đưa ipad chọn hình thì e 186 đập ngay vào mắt cũng cố gắng xem những lựa chọn khác nhưng không mọi sự chú ý của ta đã va vào nàng ấy vậy là mạnh dạn đi luôn gói BDSM cho nó nóng :cuteonion9: đợi tầm 10 phút thì locker dẫn lên phòng thế là tranh thủ nằm nghỉ ngơi được 10phút thì e bước vào cùng với cái đầm đen bí ẩn sexy hỏi thăm 1 vài câu xã giao e lao vào ôm chầm lấy mình hít lấy hít để hỏi a xài mùi gì thơm thế tay bắt đầu sờ mó vọc vạch thằng e như cá được mùa nó chỉ chờ có thế để biến hình thành cây gậy như ý e và mình trút hết những mảnh vải che thân còn lại cùng nắm tay e đi vào bồn tắm lúc này mới được ngắm kỹ cái body của e ấy ngực có độ lại rồi nhưng sờ bóp đã lắm e hỏi có muốn ăn bánh mì kẹp thịt không thì tất nhiên là có rồi ngu gì từ chối mọi thứ sẽ bắt đầu từ đây e vừa rên rỉ bú liếm ngậm nó một cách nhẹ nhàng như của ny e vậy mình cũng có cảm giác nóng ấm và lưỡi của e quấn lấy thằng nhỏ liên tục tay thì cứ hoạt động hết công suất khám phá mọi thứ trên cơ thể e ấy sau 10 phút súng đã nổ cũng phải giương cờ trắng đầu hàng với e ấy mọi tinh tuý e mút sạch như trong phim sếch vậy:cuteonion40: sau khi e tắm rửa sơ cho mình 2 đứa bắt đầu ra giường e đấm bóp massa cho mình khỏe lại và tám đủ thứ truyện trên trời e hỏi mình khỏe chưa thì mình nói rồi thế là e nói nằm sấp lại và màn nuru chà thái bắt đầu e chà cơ thể mềm mại kết hợp cái đầu ti đang căng lên người của mình vừa chà e bắt đầu rên rỉ liếm láp khắp người thì e kêu mình chổng hông lên để e được vuốt ve yêu thương thằng nhỏ được 5 phút kêu nằm thẳng lại lần này mình máu chiến hơn bảo e làm 69 tranh thủ dùng tay khám phá con chem chép múp múp xinh xinh được cắt tỉa gọn gàng trong khi e ấy đang ân cần chăm sóc thằng nhỏ bản năng trỗi dậy mình cũng vét máng đá hột le trả lễ cho phải phép chứ =)))))))) bắt đầu có những dấu hiệu rùng mình co giật từ e ấy liên tục cứ như thế 2 bên chiến đấu gần 10 phút những phút cuối cảm giác không phải e ý chăm sóc nữa mà như muốn ăn tươi nuốt sống thằng nhỏ của mình đỉnh điểm e thốt lên câu dâm dục sướng quá chồng ơi lúc đó cũng tranh thủ hạ màn có bao nhiêu tinh tuý cứ thế tràn ngập trong miệng e ấy mút tới giọt cuối cùng thế là nằm nghỉ ngơi được e tắm rửa lại cho sạch sẽ tiếp tục nói đủ thứ chuyện trên đời với e đến nỗi lố giờ luôn chứ e đưa mình xuống thang máy nói lời tạm biệt và cám ơn vậy là kết thúc 1 đêm khá vui vẻ với số 186 văn vở còn dài dòng và lủng củng cám ơn toàn thể quý ae trên diễn đàn đã bỏ thời gian đọc bài của mình

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC